เล่น พนันบอลออนไลน์ กับ sbo222

เล่น พนันบอลออนไลน์ กับ sbo222

sbo222 เป็น เว็บ พนันบอลออนไลน์ ที่ ดีที่สุด ในเมืองไทย

และ ยัง เป็น เว็บ พนันบอลออนไลน์   ที่ ได้ รับความนิยม ทั่ว เอเชีย อีกทั้ง

เรา ยัง มี เว็บ ใน เครือ อีก เยอะเเยะ มากมาย ไม่ว่า เป็น ibcbet 3m และ อื่นๆ อีกมากมาย

” SBOIBC888.COM ขอขอบคุณท่านสมาชิกที่ให้ความไว้วางใจ ให้เราดูแลทุกท่าน เราเข้าใจ ทุกปัญหาที่ท่านสมาชิกต้องเจอในการ แทงบอล แทงบอลออนไลน์ ที่ SBOBET การแทงบอลจะเป็นเรื่องง่าย เรามีทีมงานคุณภาพที่คอยให้บริการ ทุกท่านอย่างเป็นกันเอง สะดวกรวดเร็ว ตลอด 24ชั่วโมง SBOBET,IBCBET,3M มีรูปแบบ การแทงบอล ให้ท่านเลือกเล่นมากมาย ไม่ว่าจะเป็น พนันบอลออนไลน์ บอลสเต็ป โต๊ะบอล แทงบอลออนไลน์ ราคาสูงต่ำ และอื่นๆที่รอให้คนพิเศษเช่นคุณได้ร่วมสนุกไปกับโต๊ะบอลของเรา ” http://www.sboibc888.com ขอขอบคุณลูกค้าทุกท่านเป็นอย่างมาก  ขอบคุณค่ะ

แทงบอลออนไลน์

แทงบอลออนไลน์

Kickoff Teams G1 G2 G3 G4 G5 Total Game Win Total Set Win
WTA – Generali Ladies Linz (Set Handicap)
Kristyna Pliskova -vs- Maryna Zanevska
10/07
18:00
Main Event 6:0 6:1 -:- -:- -:- 12:1 2:0
10/07
18:00
Game Handicap 6:0 6:1 -:- -:- -:- 12:1 2:0
10/07
18:00
First Set Winner 6:0 -:- -:- -:- -:- 6:0 1:0
10/07
18:00
Second Set Winner -:- 6:1 -:- -:- -:- 6:1 1:0
Sesil Karatantcheva -vs- Katarzyna Piter  พนันบอลออนไลน์ ไร้ขีดจัำกัด ได้ที่ sboibc888.com
10/07
18:00
Main Event 2:6 3:6 -:- -:- -:- 5:12 0:2
10/07
18:00
Game Handicap 2:6 3:6 -:- -:- -:- 5:12 0:2
10/07
18:00
First Set Winner 2:6 -:- -:- -:- -:- 2:6 0:1
10/07
18:00
Second Set Winner -:- 3:6 -:- -:- -:- 3:6 0:1
Michaela Honcova -vs- Aleksandra Krunic
10/07
19:00
Main Event 2:6 3:6 -:- -:- -:- 5:12 0:2
10/07
19:00
Game Handicap 2:6 3:6 -:- -:- -:- 5:12 0:2
10/07
19:00
First Set Winner 2:6 -:- -:- -:- -:- 2:6 0:1
10/07
19:00
Second Set Winner -:- 3:6 -:- -:- -:- 3:6 0:1
Mona Barthel -vs- Elina Svitolina
10/07
20:00
Main Event 2:6 5:7 -:- -:- -:- 7:13 0:2
10/07
20:00
Game Handicap 2:6 5:7 -:- -:- -:- 7:13 0:2
10/07
20:00
First Set Winner 2:6 -:- -:- -:- -:- 2:6 0:1
10/07
20:00
Second Set Winner -:- 5:7 -:- -:- -:- 5:7 0:1
Camila Giorgi -vs- Renata Voracova
10/07
20:00
Main Event 6:4 6:0 -:- -:- -:- 12:4 2:0
10/07
20:00
Game Handicap 6:4 6:0 -:- -:- -:- 12:4 2:0
10/07
20:00
First Set Winner 6:4 -:- -:- -:- -:- 6:4 1:0
10/07
20:00
Second Set Winner -:- 6:0 -:- -:- -:- 6:0 1:0
Francesca Schiavone -vs- Karolina Pliskova
10/07
21:00
Main Event 7:5 6:2 -:- -:- -:- 13:7 2:0
10/07
21:00
Game Handicap 7:5 6:2 -:- -:- -:- 13:7 2:0
10/07
21:00
First Set Winner 7:5 -:- -:- -:- -:- 7:5 1:0
10/07
21:00
Second Set Winner -:- 6:2 -:- -:- -:- 6:2 1:0
Klara Zakopalova -vs- Stefanie Voegele
10/08
00:30
Main Event 7:5 5:7 0:6 -:- -:- 12:18 1:2
10/08
00:30
Game Handicap 7:5 5:7 0:6 -:- -:- 12:18 1:2
10/08
00:30
First Set Winner 7:5 -:- -:- -:- -:- 7:5 1:0
10/08
00:30
Second Set Winner -:- 5:7 -:- -:- -:- 5:7 0:1
WTA – HP Open (Set Handicap)
Samantha Stosur -vs- Johanna Larsson
10/07
11:00
Main Event 6:4 6:2 -:- -:- -:- 12:6 2:0
10/07
11:00
Game Handicap 6:4 6:2 -:- -:- -:- 12:6 2:0
10/07
11:00
First Set Winner 6:4 -:- -:- -:- -:- 6:4 1:0
10/07
11:00
Second Set Winner -:- 6:2 -:- -:- -:- 6:2 1:0
Monica Puig -vs- Heather Watson เล่น พนันบอลออนไลน์  หายห่วง เรื่อง โดน โกง
10/07
11:00
Main Event 6:4 6:4 -:- -:- -:- 12:8 2:0
10/07
11:00
Game Handicap 6:4 6:4 -:- -:- -:- 12:8 2:0
10/07
11:00
First Set Winner 6:4 -:- -:- -:- -:- 6:4 1:0
10/07
11:00
Second Set Winner -:- 6:4 -:- -:- -:- 6:4 1:0
Misaki Doi -vs- Silvia Soler Espinosa
10/07
12:00
Main Event 6:1 6:2 -:- -:- -:- 12:3 2:0
10/07
12:00
Game Handicap 6:1 6:2 -:- -:- -:- 12:3 2:0
10/07
12:00
First Set Winner 6:1 -:- -:- -:- -:- 6:1 1:0
10/07
12:00
Second Set Winner -:- 6:2 -:- -:- -:- 6:2 1:0
Eugenie Bouchard -vs- Varvara Lepchenko
10/07
12:00
Main Event 6:3 6:0 -:- -:- -:- 12:3 2:0
10/07
12:00
Game Handicap 6:3 6:0 -:- -:- -:- 12:3 2:0
10/07
12:00
First Set Winner 6:3 -:- -:- -:- -:- 6:3 1:0
10/07
12:00
Second Set Winner -:- 6:0 -:- -:- -:- 6:0 1:0
Shuai Zhang -vs- Anabel Medina Garrigues
10/08
10:00
Main Event 6:0 6:3 -:- -:- -:- 12:3 2:0
10/08
10:00
Game Handicap 6:0 6:3 -:- -:- -:- 12:3 2:0
10/08
10:00
First Set Winner 6:0 -:- -:- -:- -:- 6:0 1:0
10/08
10:00
Second Set Winner -:- 6:3 -:- -:- -:- 6:3 1:0
Madison Keys -vs- Anna Karolina Schmiedlova
10/08
10:00
Main Event 6:3 6:2 -:- -:- -:- 12:5 2:0
10/08
10:00
Game Handicap 6:3 6:2 -:- -:- -:- 12:5 2:0
10/08
10:00
First Set Winner 6:3 -:- -:- -:- -:- 6:3 1:0
10/08
10:00
Second Set Winner -:- 6:2 -:- -:- -:- 6:2 1:0
Lauren Davis -vs- Belinda Bencic
10/08
10:00
Main Event 3:6 5:7 -:- -:- -:- 8:13 0:2
10/08
10:00
Game Handicap 3:6 5:7 -:- -:- -:- 8:13 0:2
10/08
10:00
First Set Winner 3:6 -:- -:- -:- -:- 3:6 0:1
10/08
10:00
Second Set Winner -:- 5:7 -:- -:- -:- 5:7 0:1
Ayumi Morita -vs- Luksika Kumkhum
10/08
10:00
Main Event 2:6 1:6 -:- -:- -:- 3:12 0:2
10/08
10:00
Game Handicap 2:6 1:6 -:- -:- -:- 3:12 0:2
10/08
10:00
First Set Winner 2:6 -:- -:- -:- -:- 2:6 0:1
10/08
10:00
Second Set Winner -:- 1:6 -:- -:- -:- 1:6 0:1
Jie Zheng -vs- Sharon Fichman
10/08
11:00
Main Event 6:2 6:1 -:- -:- -:- 12:3 2:0
10/08
11:00
Game Handicap 6:2 6:1 -:- -:- -:- 12:3 2:0
10/08
11:00
First Set Winner 6:2 -:- -:- -:- -:- 6:2 1:0
10/08
11:00
Second Set Winner -:- 6:1 -:- -:- -:- 6:1 1:0
Flavia Pennetta -vs- Vania King
10/09
11:00
Main Event 6:3 5:7 0:6 -:- -:- 11:16 1:2
10/09
11:00
Game Handicap 6:3 5:7 0:6 -:- -:- 11:16 1:2
10/09
11:00
First Set Winner 6:3 -:- -:- -:- -:- 6:3 1:0
10/09
11:00
Second Set Winner -:- 5:7 -:- -:- -:- 5:7 0:1
Sabine Lisicki -vs- Chanelle Scheepers
10/08
11:00
Main Event 7:5 7:6 -:- -:- -:- 14:11 2:0
10/08
11:00
Game Handicap 7:5 7:6 -:- -:- -:- 14:11 2:0
10/08
11:00
First Set Winner 7:5 -:- -:- -:- -:- 7:5 1:0
10/08
11:00
Second Set Winner -:- 7:6 -:- -:- -:- 7:6 1:0
Polona Hercog -vs- Petra Cetkovska
10/08
11:00
Main Event 6:4 5:7 6:1 -:- -:- 17:12 2:1
10/08
11:00
Game Handicap 6:4 5:7 6:1 -:- -:- 17:12 2:1
10/08
11:00
First Set Winner 6:4 -:- -:- -:- -:- 6:4 1:0
10/08
11:00
Second Set Winner -:- 5:7 -:- -:- -:- 5:7 0:1
ATP – Shanghai Rolex Masters (Set Handicap)
Janko Tipsarevic -vs- Marcel Granollers Pujol
10/07
14:00
Main Event 4:6 4:6 -:- -:- -:- 8:12 0:2
10/07
14:00
Game Handicap 4:6 4:6 -:- -:- -:- 8:12 0:2
10/07
14:00
First Set Winner 4:6 -:- -:- -:- -:- 4:6 0:1
10/07
14:00
Second Set Winner -:- 4:6 -:- -:- -:- 4:6 0:1
John Isner -vs- Santiago Giraldo
10/07
15:00
Main Event 4:6 7:5 7:5 -:- -:- 18:16 2:1
10/07
15:00
Game Handicap 4:6 7:5 7:5 -:- -:- 18:16 2:1
10/07
15:00
First Set Winner 4:6 -:- -:- -:- -:- 4:6 0:1
10/07
15:00
Second Set Winner -:- 7:5 -:- -:- -:- 7:5 1:0
Gael Monfils -vs- Tatsuma Ito
10/07
18:00
Main Event 6:3 6:2 -:- -:- -:- 12:5 2:0
10/07
18:00
Game Handicap 6:3 6:2 -:- -:- -:- 12:5 2:0
10/07
18:00
First Set Winner 6:3 -:- -:- -:- -:- 6:3 1:0
10/07
18:00
Second Set Winner -:- 6:2 -:- -:- -:- 6:2 1:0
Tommy Haas -vs- Sam Querrey
10/07
20:00
Main Event 6:4 6:4 -:- -:- -:- 12:8 2:0
10/07
20:00
Game Handicap 6:4 6:4 -:- -:- -:- 12:8 2:0
10/07
20:00
First Set Winner 6:4 -:- -:- -:- -:- 6:4 1:0
10/07
20:00
Second Set Winner -:- 6:4 -:- -:- -:- 6:4 1:0
Philipp Kohlschreiber -vs- Mao Xin Gong พนันบอลออนไลน์  สนุกสุดขั่ว
10/08
12:00
Main Event 7:5 6:2 -:- -:- -:- 13:7 2:0
10/08
12:00
Game Handicap 7:5 6:2 -:- -:- -:- 13:7 2:0
WTA – HP Open – Women Doubles (Set Handicap)
Raquel Kops Jones / Abigail Spears -vs- Kimiko Date Krumm / Chanelle Scheepers
10/07
13:00
Main Event 6:3 6:4 -:- -:- -:- 12:7 2:0
10/07
13:00
First Set Winner 6:3 -:- -:- -:- -:- 6:3 1:0
10/07
13:00
Second Set Winner -:- 6:4 -:- -:- -:- 6:4 1:0
Shuko Aoyama / Kai Chen Chang -vs- Shu Ying Hsieh / Su Wei Hsieh
10/07
13:00
Main Event 2:6 3:6 -:- -:- -:- 5:12 0:2
10/07
13:00
First Set Winner 2:6 -:- -:- -:- -:- 2:6 0:1
10/07
13:00
Second Set Winner -:- 3:6 -:- -:- -:- 3:6 0:1
Kristina Mladenovic / Flavia Pennetta -vs- Petra Cetkovska / Jie Zheng
10/07
14:00
Main Event 6:4 6:2 -:- -:- -:- 12:6 2:0
10/07
14:00
First Set Winner 6:4 -:- -:- -:- -:- 6:4 1:0
10/07
14:00
Second Set Winner -:- 6:2 -:- -:- -:- 6:2 1:0
ATP – Shanghai Rolex Masters – Men Doubles (Set Handicap)
Kevin Anderson / Dmitry Tursunov -vs- Roger Federer / Ze Zhang
10/07
17:00
Main Event 2:6 1:6 -:- -:- -:- 3:12 0:2
10/07
17:00
First Set Winner 2:6 -:- -:- -:- -:- 2:6 0:1
10/07
17:00
Second Set Winner -:- 1:6 -:- -:- -:- 1:6 0:1
Robert Lindstedt / Vasek Pospisil -vs- Philipp Kohlschreiber / Florian Mayer
10/07
17:00
Main Event 7:6 6:2 -:- -:- -:- 13:8 2:0
10/07
17:00
First Set Winner 7:6 -:- -:- -:- -:- 7:6 1:0
10/07
17:00
Second Set Winner -:- 6:2 -:- -:- -:- 6:2 1:0
WTA – Generali Ladies Linz – Women Doubles (Set Handicap)
Julia Goerges / Andrea Petkovic -vs- Valeria Solovyeva / Elina Svitolina
10/07
21:00
Main Event 6:1 3:6 10:6 -:- -:- 19:13 2:1
10/07
21:00
First Set Winner 6:1 -:- -:- -:- -:- 6:1 1:0
10/07
21:00
Second Set Winner -:- 3:6 -:- -:- -:- 3:6 0:1
Gabriela Dabrowski / Alicja Rosolska -vs- Lisa Maria Moser / Nicole Rottmann
10/07
22:00
Main Event 6:4 6:2 -:- -:- -:- 12:6 2:0
10/07
22:00
First Set Winner 6:4 -:- -:- -:- -:- 6:4 1:0
10/07
22:00
Second Set Winner -:- 6:2 -:- -:- -:- 6:2 1:0
Mona Barthel / Irina Camelia Begu -vs- Stephanie Vogt / Yanina Wickmayer
10/07
22:00
Main Event 6:4 4:6 10:7 -:- -:- 20:17 2:1
10/07
22:00
First Set Winner 6:4 -:- -:- -:- -:- 6:4 1:0
10/07
22:00
Second Set Winner -:- 4:6 -:- -:- -:- 4:6 0:1
ATP Challenger – Copa San Juan Gobierno (Set Handicap)
Andrey Kuznetsov -vs- Juan Ignacio Londero
10/07
23:59
Main Event 4:6 6:4 1:6 -:- -:- 11:16 1:2
10/07
23:59
First Set Winner 4:6 -:- -:- -:- -:- 4:6 0:1
10/07
23:59
Second Set Winner -:- 6:4 -:- -:- -:- 6:4 1:0
Kristijan Mesaros -vs- Gonzalo Villanueva
10/07
23:59
Main Event 6:2 6:1 -:- -:- -:- 12:3 2:0
Ruben Ramirez Hidalgo -vs- Tomas Lipovsek Puches
10/08
01:00
Main Event 6:2 6:1 -:- -:- -:- 12:3 2:0
10/08
01:00
First Set Winner 6:2 -:- -:- -:- -:- 6:2 1:0
10/08
01:00
Second Set Winner -:- 6:1 -:- -:- -:- 6:1 1:0
Maximiliano Estevez -vs- Francisco Bahamonde
10/08
01:00
Main Event 0:6 3:6 -:- -:- -:- 3:12 0:2
10/08
01:00
First Set Winner 0:6 -:- -:- -:- -:- 0:6 0:1
10/08
01:00
Second Set Winner -:- 3:6 -:- -:- -:- 3:6 0:1
Facundo Bagnis -vs- Gabriel Alejandro Hidalgo
10/08
03:00
Main Event 6:1 3:6 7:5 -:- -:- 16:12 2:1
10/08
03:00
First Set Winner 6:1 -:- -:- -:- -:- 6:1 1:0
10/08
03:00
Second Set Winner -:- 3:6 -:- -:- -:- 3:6 0:1
Emilio Gomez -vs- Renzo Olivo
10/08
06:00
Main Event 6:3 3:6 4:6 -:- -:- 13:15 1:2
10/08
06:00
First Set Winner 6:3 -:- -:- -:- -:- 6:3 1:0
10/08
06:00
Second Set Winner -:- 3:6 -:- -:- -:- 3:6 0:1
Guido Andreozzi -vs- Christian Garin
10/08
07:00
Main Event 4:6 6:2 6:1 -:- -:- 16:9 2:1
10/08
07:00
First Set Winner 4:6 -:- -:- -:- -:- 4:6 0:1
10/08
07:00
Second Set Winner -:- 6:2 -:- -:- -:- 6:2 1:0
ATP Challenger – First Republic Bank Tiburon Challenger (Set Handicap)
Philip Bester -vs- Filip Bergevi
10/08
01:00
Main Event 7:6 6:2 -:- -:- -:- 13:8 2:0
10/08
01:00
First Set Winner 7:6 -:- -:- -:- -:- 7:6 1:0
10/08
01:00
Second Set Winner -:- 6:2 -:- -:- -:- 6:2 1:0
Julio Peralta -vs- Deiton Baughman
10/08
01:00
Main Event 6:1 6:4 -:- -:- -:- 12:5 2:0
10/08
01:00
First Set Winner 6:1 -:- -:- -:- -:- 6:1 1:0
10/08
01:00
Second Set Winner -:- 6:4 -:- -:- -:- 6:4 1:0
Marcelo Arevalo -vs- Giovanni Lapentti
10/08
01:00
Main Event 6:4 2:6 4:6 -:- -:- 12:16 1:2
10/08
01:00
First Set Winner 6:4 -:- -:- -:- -:- 6:4 1:0
10/08
01:00
Second Set Winner -:- 2:6 -:- -:- -:- 2:6 0:1
Greg Ouellette -vs- Marin Bradaric
10/08
02:00
Main Event 7:6 6:0 -:- -:- -:- 13:6 2:0
10/08
02:00
First Set Winner 7:6 -:- -:- -:- -:- 7:6 1:0
10/08
02:00
Second Set Winner -:- 6:0 -:- -:- -:- 6:0 1:0
Campbell Johnson -vs- Peter Polansky
10/08
02:30
Main Event 4:6 5:7 -:- -:- -:- 9:13 0:2
10/08
02:30
First Set Winner 4:6 -:- -:- -:- -:- 4:6 0:1
10/08
02:30
Second Set Winner -:- 5:7 -:- -:- -:- 5:7 0:1
Denys Molchanov -vs- Salvatore Caruso
10/08
03:00
Main Event 6:4 2:6 7:6 -:- -:- 15:16 2:1
10/08
03:00
First Set Winner 6:4 -:- -:- -:- -:- 6:4 1:0
10/08
03:00
Second Set Winner -:- 2:6 -:- -:- -:- 2:6 0:1
James McGee -vs- Austin Krajicek
10/08
07:15
Main Event 3:6 6:7 -:- -:- -:- 9:13 0:2
10/08
07:15
First Set Winner 3:6 -:- -:- -:- -:- 3:6 0:1
10/08
07:15
Second Set Winner -:- 6:7 -:- -:- -:- 6:7 0:1
ATP Challenger – Open de Rennes (Set Handicap)
Jurgen Zopp -vs- Albano Olivetti
10/07
18:00
Main Event 7:6 6:3 -:- -:- -:- 13:9 2:0
10/07
18:00
First Set Winner 7:6 -:- -:- -:- -:- 7:6 1:0
10/07
18:00
Second Set Winner -:- 6:3 -:- -:- -:- 6:3 1:0
Stephane Bohli -vs- Kimmer Coppejans
10/07
18:00
Main Event 5:7 2:6 -:- -:- -:- 7:13 0:2
10/07
18:00
First Set Winner 5:7 -:- -:- -:- -:- 5:7 0:1
10/07
18:00
Second Set Winner -:- 2:6 -:- -:- -:- 2:6 0:1
Illya Marchenko -vs- Norbert Gombos
10/07
21:00
Main Event 6:7 5:7 -:- -:- -:- 11:14 0:2
10/07
21:00
First Set Winner 6:7 -:- -:- -:- -:- 6:7 0:1
10/07
21:00
Second Set Winner -:- 5:7 -:- -:- -:- 5:7 0:1
Martin Fischer -vs- Mirza Basic
10/07
21:00
Main Event 7:6 6:4 -:- -:- -:- 13:10 2:0
10/07
21:00
First Set Winner 7:6 -:- -:- -:- -:- 7:6 1:0
10/07
21:00
Second Set Winner -:- 6:4 -:- -:- -:- 6:4 1:0
Andrej Martin -vs- Adrian Menendez Maceiras
10/07
23:00
Main Event 7:6 6:3 -:- -:- -:- 13:9 2:0
10/07
23:00
First Set Winner 7:6 -:- -:- -:- -:- 7:6 1:0
10/07
23:00
Second Set Winner -:- 6:3 -:- -:- -:- 6:3 1:0
Dustin Brown -vs- Josselin Ouanna
10/08
00:45
Main Event 3:6 6:7 -:- -:- -:- 9:13 0:2
10/08
00:45
First Set Winner 3:6 -:- -:- -:- -:- 3:6 0:1
10/08
00:45
Second Set Winner -:- 6:7 -:- -:- -:- 6:7 0:1
Frank Dancevic -vs- Flavio Cipolla
10/08
01:45
Main Event 7:6 6:7 0:6 -:- -:- 13:19 1:2
Fabrice Martin -vs- Constant Lestienne
10/07
17:00
Main Event 3:6 2:6 -:- -:- -:- 5:12 0:2
Frank Dancevic -vs- Flavio Cipolla
10/08
01:45
First Set Winner 7:6 -:- -:- -:- -:- 7:6 1:0
Fabrice Martin -vs- Constant Lestienne
10/07
17:00
First Set Winner 3:6 -:- -:- -:- -:- 3:6 0:1
Frank Dancevic -vs- Flavio Cipolla
10/08
01:45
Second Set Winner -:- 6:7 -:- -:- -:- 6:7 0:1
Fabrice Martin -vs- Constant Lestienne
10/07
17:00
Second Set Winner -:- 2:6 -:- -:- -:- 2:6 0:1
Bjorn Phau -vs- Roberto Ortega Olmedo
10/07
17:00
Main Event 6:3 6:3 -:- -:- -:- 12:6 2:0
10/07
17:00
First Set Winner 6:3 -:- -:- -:- -:- 6:3 1:0
10/07
17:00
Second Set Winner -:- 6:3 -:- -:- -:- 6:3 1:0
ATP Challenger – Tashkent Open (Set Handicap)
Sarvar Ikramov -vs- Frank Moser
10/07
13:00
Main Event 7:6 2:6 7:5 -:- -:- 16:17 2:1
Stephane Robert -vs- Shonigmatjon Shofayziyev
10/07
16:30
Main Event 6:2 6:4 -:- -:- -:- 12:6 2:0
Sarvar Ikramov -vs- Frank Moser
10/07
13:00
First Set Winner 7:6 -:- -:- -:- -:- 7:6 1:0
10/07
13:00
Second Set Winner -:- 2:6 -:- -:- -:- 2:6 0:1
Yong Kyu Lim -vs- Sergey Shipilov
10/07
13:00
Main Event 6:1 6:4 -:- -:- -:- 12:5 2:0
Danai Udomchoke -vs- Vaja Uzakov
10/07
14:00
Main Event 7:6 6:2 -:- -:- -:- 13:8 2:0
Lucas Pouille -vs- Batyr Sapaev
10/07
14:30
Main Event 7:5 6:1 -:- -:- -:- 13:6 2:0
Oleksandr Nedovyesov -vs- Thomas Fabbiano
10/07
15:30
Main Event 6:2 6:4 -:- -:- -:- 12:6 2:0
10/07
15:30
First Set Winner 6:2 -:- -:- -:- -:- 6:2 1:0
10/07
15:30
Second Set Winner -:- 6:4 -:- -:- -:- 6:4 1:0
Marco Chiudinelli -vs- Djurabek Karimov
10/07
16:00
Main Event 6:1 6:2 -:- -:- -:- 12:3 2:0
ATP Challenger – Aberto Rio Preto (Set Handicap)
Thales Turini -vs- Marcelo Zormann Da Silva
10/07
23:59
Main Event 2:6 6:4 7:6 -:- -:- 15:16 2:1
Blaz Kavcic -vs- Steven Diez
10/08
01:00
Main Event 7:6 6:0 -:- -:- -:- 13:6 2:0
10/08
01:00
First Set Winner 7:6 -:- -:- -:- -:- 7:6 1:0
10/08
01:00
Second Set Winner -:- 6:0 -:- -:- -:- 6:0 1:0
Guilherme Clezar -vs- Fernando Romboli
10/08
06:00
Main Event 6:0 6:1 -:- -:- -:- 12:1 2:0
10/08
06:00
First Set Winner 6:0 -:- -:- -:- -:- 6:0 1:0
10/08
06:00
Second Set Winner -:- 6:1 -:- -:- -:- 6:1 1:0
Joao Souza -vs- Leonardo Kirche
10/08
07:00
Main Event 6:2 6:7 6:4 -:- -:- 18:13 2:1
10/08
07:00
First Set Winner 6:2 -:- -:- -:- -:- 6:2 1:0
10/08
07:00
Second Set Winner -:- 6:7 -:- -:- -:- 6:7 0:1

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s