เล่น พนันบอลออนไลน์ วันนี้ รวยแน่นอน

เล่น พนันบอลออนไลน์ วันนี้ รวยแน่นอน

มีหลายคนเคยบอกว่าเล่น พนันบอล ไม่มทางรวย อันนี้ผมว่าไม่จริง เคยมีคนเล่น บอลสเต็ป แทงแค่ 63 บาทได้เป็น ล้านก็มีแล้ว

แต่ก็ใช่ว่าทุกคนจะทำได้นะครับ 16คู่ 63ได้ เต็มๆ ก็ 2ล้านกว่าเหมือน ถูก ล็อตเตอรี่ รางวัลที่ 1กันเลยทีเดียว

พนันบอลออนไลน์

พนันบอลออนไลน์

และเว็บ พนันบอลออนไลน์  ที่ดีที่สุดได้แก่ http://www.sboibc888.com เท่านั้น ที่ผมกล้า การันตีว่าเงิน ทองของท่านจะอยู่ครบที่บาท ทุกสตางค์

ทางดู ทางที่จะเข้าไปเล่น พนันบอลออนไลน์ กัน ครับ

ทางเข้า พนันบอลออนไลน์ 

1. ทางเข้า > SBOBET 

2. ทางเข้า > IBCBET 

3. ทางเข้า > 3M

4. ทางเข้า > MIX8888

5. ทางเข้า > GCLUB

6. ทางเข้า > HOLIDAY

ทางเข้า SBOBET นั้นมีให้เลือกหลายช่องทางเพราะว่าวันไหนบอลเยอะ คนจะเข้าเป็นจำนวนมาก

ท่านต้องเช็คว่า link ไหนช้าก็ต้องลองเปลี่ยน link ไปเรื่อยอาทิเช่น

* ทางเข้าLINKSBOBET SBO168,SBO222,SBO333,SBO666,SBO128 เป็นต้น

เนื่องจากเราตรวจสอบพบว่าในบางประเทศ หรือ ผู้ให้บิรการ Internet บางราย ได้ปิดกั้นการเข้าถึงเว็บไซท์ SBOBET
เพื่ออำนวยความสะดวกแก่สมาชิกทุกท่าน เราได้จัดเตรียม ทางเข้า SBOBET ไว้ให้แก่ท่านอีกมากหมาย
ท่านสามารถเลือกเข้าได้ตามรายการด้านล่างต่อไปนี้

ทางเข้าดีที่สุด ช่องทางที่ 1   SBO

ทางเข้าดีที่สุด ช่องทางที่ 2   SBOBET

 

เป็นไงล่ะครับ วิธีเล่น วิธี พนันบอลออนไลน์ ให้รวย นั้นไม่ยากเลย และทาง http://www.sboibc888.com ยังมี การ รายงาน ผลบอลสด ผลบาสสด และ ผล กีฬา อื่นๆ อีกมากมาย

Kickoff Teams First Half Score Full Time Score
ENGLISH PREMIER LEAGUE
Manchester United -vs- Newcastle United
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:01
20:45
12-ก.ค. Total Corners 3:01 4:04
20:45
12-ก.ค. Home Team Total Goals 0:00 0:00
20:45
12-ก.ค. Away Team Total Goals 0:00 1:00
20:45
12-ก.ค. Team to Kick-Off 0:00 1:00
20:45
Liverpool -vs- West Ham United
12-ก.ค. Main Event 1:00 4:01
23:00
12-ก.ค. Total Corners 3:03 8:04
23:00
12-ก.ค. Home Team Total Goals 1:00 4:00
23:00
12-ก.ค. Away Team Total Goals 0:00 1:00
23:00
12-ก.ค. Team to Kick-Off 0:00 1:00
23:00
Stoke City -vs- Chelsea
12-ก.ค. Main Event 1:01 3:02
23:00
12-ก.ค. Total Corners 2:02 5:02
23:00
12-ก.ค. Home Team Total Goals 1:00 3:00
23:00
12-ก.ค. Away Team Total Goals 1:00 2:00
23:00
12-ก.ค. Team to Kick-Off 0:00 1:00
23:00
Southampton -vs- Manchester City
12-ก.ค. Main Event 1:01 1:01
23:00
12-ก.ค. Total Corners 4:02 5:04
23:00
12-ก.ค. Home Team Total Goals 1:00 1:00
23:00
12-ก.ค. Away Team Total Goals 1:00 1:00
23:00
12-ก.ค. Team to Kick-Off 0:00 1:00
23:00
Crystal Palace -vs- Cardiff City
12-ก.ค. Main Event 1:00 2:00
23:00
12-ก.ค. Total Corners 4:01 8:03
23:00
12-ก.ค. Home Team Total Goals 1:00 2:00
23:00
12-ก.ค. Away Team Total Goals 0:00 0:00
23:00
12-ก.ค. Team to Kick-Off 0:00 0:01
23:00
W.B.A -vs- Norwich City
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:02
23:00
12-ก.ค. Total Corners 7:01 10:03
23:00
12-ก.ค. Home Team Total Goals 0:00 0:00
23:00
12-ก.ค. Away Team Total Goals 1:00 2:00
23:00
12-ก.ค. Team to Kick-Off 0:00 0:01
23:00
Sunderland -vs- Tottenham Hotspur
12-ส.ค. Main Event 1:01 1:02
1:30
12-ส.ค. Total Corners 0:07 4:10
1:30
12-ส.ค. Home Team Total Goals 1:00 1:00
1:30
12-ส.ค. Away Team Total Goals 1:00 2:00
1:30
12-ส.ค. Team to Kick-Off 0:00 1:00
1:30
ITALY SERIE A
Livorno -vs- AC Milan
12-ส.ค. Main Event 1:01 2:02
1:00
12-ส.ค. Total Corners 5:01 6:02
1:00
12-ส.ค. Home Team Total Goals 1:00 2:00
1:00
12-ส.ค. Away Team Total Goals 1:00 2:00
1:00
12-ส.ค. Team to Kick-Off 0:00 1:00
1:00
Napoli -vs- Udinese
12-ส.ค. Main Event 2:01 3:03
3:45
12-ส.ค. Total Corners 5:07 10:08
3:45
12-ส.ค. Home Team Total Goals 2:00 3:00
3:45
12-ส.ค. Away Team Total Goals 1:00 3:00
3:45
12-ส.ค. Team to Kick-Off 0:00 0:01
3:45
GERMANY BUNDESLIGA
Borussia Monchengladbach -vs- Schalke 04
12-ก.ค. Main Event 2:01 2:01
22:30
12-ก.ค. Total Corners 3:00 8:01
22:30
12-ก.ค. Home Team Total Goals 2:00 2:00
22:30
12-ก.ค. Away Team Total Goals 1:00 1:00
22:30
12-ก.ค. Team to Kick-Off 0:00 0:01
22:30
Werder Bremen -vs- Bayern Munchen
12-ก.ค. Main Event 0:03 0:07
22:30
12-ก.ค. Total Corners 1:03 2:07
22:30
12-ก.ค. Home Team Total Goals 0:00 0:00
22:30
12-ก.ค. Away Team Total Goals 3:00 7:00
22:30
12-ก.ค. Team to Kick-Off 0:00 0:01
22:30
Eintracht Frankfurt -vs- TSG Hoffenheim
12-ก.ค. Main Event 0:00 1:02
22:30
12-ก.ค. Total Corners 1:02 4:04
22:30
12-ก.ค. Home Team Total Goals 0:00 1:00
22:30
12-ก.ค. Away Team Total Goals 0:00 2:00
22:30
12-ก.ค. Team to Kick-Off 0:00 1:00
22:30
Hamburger SV -vs- Augsburg
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:01
22:30
12-ก.ค. Total Corners 3:05 7:11
22:30
12-ก.ค. Home Team Total Goals 0:00 0:00
22:30
12-ก.ค. Away Team Total Goals 1:00 1:00
22:30
12-ก.ค. Team to Kick-Off 0:00 1:00
22:30
VfB Stuttgart -vs- Hannover 96
12-ก.ค. Main Event 2:02 4:02
22:30
12-ก.ค. Total Corners 2:01 3:03
22:30
12-ก.ค. Home Team Total Goals 2:00 4:00
22:30
12-ก.ค. Away Team Total Goals 2:00 2:00
22:30
12-ก.ค. Team to Kick-Off 0:00 1:00
22:30
Borussia Dortmund -vs- Bayer Leverkusen
12-ส.ค. Main Event 0:01 0:01
1:30
12-ส.ค. Total Corners 1:02 3:04
1:30
12-ส.ค. Home Team Total Goals 0:00 0:00
1:30
12-ส.ค. Away Team Total Goals 1:00 1:00
1:30
12-ส.ค. Team to Kick-Off 0:00 0:01
1:30
FRANCE LIGUE 1
Paris Saint Germain -vs- Sochaux
12-ก.ค. Main Event 1:00 5:00
23:59
Reims -vs- Nice
12-ส.ค. Main Event 0:00 1:00
3:00
Lorient -vs- Rennes
12-ส.ค. Main Event 1:00 2:00
3:00
Saint Etienne -vs- Evian Thonon Gaillard
12-ส.ค. Main Event Refunded Refunded
**:**
Valenciennes -vs- Guingamp
12-ส.ค. Main Event 1:00 1:01
3:00
HOLLAND EREDIVISIE
Ajax -vs- NAC Breda
12-ส.ค. Main Event 2:00 4:00
1:45
12-ส.ค. Total Corners 5:02 6:06
1:45
AZ Alkmaar -vs- FC Twente Enschede
12-ส.ค. Main Event 1:01 1:02
2:45
RKC Waalwijk -vs- Cambuur Leeuwarden
12-ส.ค. Main Event 1:02 2:02
2:45
PSV Eindhoven -vs- Vitesse Arnhem
12-ส.ค. Main Event 1:01 2:06
3:45
12-ส.ค. Total Corners 5:00 10:04
3:45
JAPAN J-LEAGUE DIV. 1
Kashima Antlers -vs- Sanfrecce Hiroshima
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:02
14:30
12-ก.ค. Home Team Total Goals 0:00 0:00
14:30
12-ก.ค. Away Team Total Goals 1:00 2:00
14:30
Kawasaki Frontale -vs- Yokohama F.Marinos
12-ก.ค. Main Event 0:00 1:00
14:30
12-ก.ค. Home Team Total Goals 0:00 1:00
14:30
12-ก.ค. Away Team Total Goals 0:00 0:00
14:30
FC Tokyo -vs- Vegalta Sendai
12-ก.ค. Main Event 0:00 2:00
14:30
12-ก.ค. Home Team Total Goals 0:00 2:00
14:30
12-ก.ค. Away Team Total Goals 0:00 0:00
14:30
Albirex Niigata -vs- Nagoya Grampus
12-ก.ค. Main Event 0:00 2:00
14:30
12-ก.ค. Home Team Total Goals 0:00 2:00
14:30
12-ก.ค. Away Team Total Goals 0:00 0:00
14:30
Jubilo Iwata -vs- Oita Trinita
12-ก.ค. Main Event 1:01 3:01
14:30
12-ก.ค. Home Team Total Goals 1:00 3:00
14:30
12-ก.ค. Away Team Total Goals 1:00 1:00
14:30
Shimizu S-Pulse -vs- Kashiwa Reysol
12-ก.ค. Main Event 1:01 1:02
14:30
12-ก.ค. Home Team Total Goals 1:00 1:00
14:30
12-ก.ค. Away Team Total Goals 1:00 2:00
14:30
Shonan Bellmare -vs- Omiya Ardija
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:01
14:30
12-ก.ค. Home Team Total Goals 0:00 0:00
14:30
12-ก.ค. Away Team Total Goals 0:00 1:00
14:30
Urawa Red Diamonds -vs- Cerezo Osaka
12-ก.ค. Main Event 1:02 2:05
14:30
12-ก.ค. Home Team Total Goals 1:00 2:00
14:30
12-ก.ค. Away Team Total Goals 2:00 5:00
14:30
Ventforet Kofu -vs- Sagan Tosu
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:00
14:30
12-ก.ค. Home Team Total Goals 0:00 0:00
14:30
12-ก.ค. Away Team Total Goals 0:00 0:00
14:30
ITALY SERIE B
Brescia -vs- Reggina
12-ก.ค. Main Event 1:00 2:01
22:00
Carpi -vs- Varese
12-ก.ค. Main Event 1:00 1:00
22:00
Cittadella -vs- Trapani
12-ก.ค. Main Event 0:01 2:02
22:00
Crotone -vs- Empoli
12-ก.ค. Main Event 1:01 1:01
22:00
Juve Stabia -vs- Bari
12-ก.ค. Main Event 1:00 1:01
22:00
Novara -vs- Modena
12-ก.ค. Main Event 1:00 1:00
22:00
Siena -vs- Pescara
12-ก.ค. Main Event 1:02 1:03
22:00
Ternana -vs- Latina
12-ก.ค. Main Event 0:00 1:00
22:00
Virtus Lanciano -vs- Palermo
12-ก.ค. Main Event 0:00 1:01
22:00
GERMANY BUNDESLIGA 2
Koln -vs- FSV Frankfurt
12-ก.ค. Main Event 0:00 2:00
20:00
12-ก.ค. Total Corners 2:00 6:02
20:00
12-ก.ค. Home Team Total Goals 0:00 2:00
20:00
12-ก.ค. Away Team Total Goals 0:00 0:00
20:00
12-ก.ค. Team to Kick-Off 0:00 0:01
20:00
TSV 1860 Munchen -vs- Union Berlin
12-ก.ค. Main Event 0:00 2:01
20:00
12-ก.ค. Total Corners 2:02 6:02
20:00
12-ก.ค. Home Team Total Goals 0:00 2:00
20:00
12-ก.ค. Away Team Total Goals 0:00 1:00
20:00
12-ก.ค. Team to Kick-Off 0:00 1:00
20:00
SPAIN CUP
UE Sant Andreu -vs- Atletico Madrid
12-ก.ค. Main Event 0:02 0:04
23:00
12-ก.ค. Team to Kick-Off 0:00 0:01
23:00
Girona -vs- Getafe
12-ส.ค. Main Event 1:01 1:01
1:00
12-ส.ค. Total Corners 1:03 3:03
1:00
12-ส.ค. Team to Kick-Off 0:00 0:01
1:00
Celta Vigo -vs- Athletic Bilbao
12-ส.ค. Main Event 0:00 1:00
3:00
12-ส.ค. Total Corners 1:00 3:02
3:00
12-ส.ค. Team to Kick-Off 0:00 1:00
3:00
Olimpic de Xativa -vs- Real Madrid
12-ส.ค. Main Event 0:00 0:00
5:00
12-ส.ค. Total Corners 2:00 3:01
5:00
12-ส.ค. Team to Kick-Off 0:00 1:00
5:00
Recreativo Huelva -vs- Levante
12-ส.ค. Main Event 0:00 1:00
5:00
12-ส.ค. Team to Kick-Off 0:00 1:00
5:00
FRANCE CUP
Vendee Lucon -vs- Chamois Niortais
12-ส.ค. Main Event 2:02 4:04
1:30
Vendee Lucon (ET) -vs- Chamois Niortais (ET)
12-ส.ค. Main Event 0:00 0:00
1:30
Vendee Lucon (PEN) -vs- Chamois Niortais (PEN)
12-ส.ค. Main Event 0:00 3:04
1:30
12-ส.ค. Main Event 0:00 3:03
1:30
ENGLISH CHAMPIONSHIP
Derby County -vs- Blackpool
12-ก.ค. Main Event 0:01 5:01
20:15
12-ก.ค. Total Corners 8:00 10:01
20:15
12-ก.ค. Home Team Total Goals 0:00 5:00
20:15
12-ก.ค. Away Team Total Goals 1:00 1:00
20:15
Brighton & Hove Albion -vs- Leicester City
12-ก.ค. Main Event 2:00 3:01
23:00
Birmingham City -vs- Middlesbrough
12-ก.ค. Main Event 0:01 2:02
23:00
Bolton Wanderers -vs- Doncaster Rovers
12-ก.ค. Main Event 2:00 3:00
23:00
Burnley -vs- Barnsley
12-ก.ค. Main Event 0:00 1:00
23:00
Ipswich Town -vs- Huddersfield Town
12-ก.ค. Main Event 0:01 2:01
23:00
Leeds United -vs- Watford
12-ก.ค. Main Event 0:02 3:03
23:00
Millwall -vs- Wigan Athletic
12-ก.ค. Main Event 1:00 2:01
23:00
Queens Park Rangers -vs- Blackburn Rovers
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:00
23:00
Reading -vs- Bournemouth AFC
12-ก.ค. Main Event 0:02 1:02
23:00
Sheffield Wednesday -vs- Nottingham Forest
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:01
23:00
Yeovil Town -vs- Charlton Athletic
12-ก.ค. Main Event 0:02 2:02
23:00
Belgium 2nd Div
Boussu Dour Borinage -vs- Tubize
12-ส.ค. Main Event 1:02 1:02
2:00
Dessel Sport -vs- ASV Geel
12-ส.ค. Main Event 2:00 3:03
2:30
Hoogstraten VV -vs- Eendracht Aalst
12-ส.ค. Main Event 2:00 2:00
3:00
Royal Antwerp -vs- KSK Heist
12-ส.ค. Main Event 1:00 3:00
3:00
FC Brussels -vs- CS Vise
12-ส.ค. Main Event 0:00 2:00
3:00
Roeselare -vs- Eupen
12-ส.ค. Main Event 1:01 2:02
3:00
ENGLISH FA CUP
Hartlepool United -vs- Coventry City
12-ก.ค. Main Event 0:01 1:01
23:00
Bristol Rovers -vs- Crawley Town
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:00
23:00
Carlisle United -vs- Brentford
12-ก.ค. Main Event 1:00 3:02
23:00
Chesterfield -vs- Southend United
12-ก.ค. Main Event 1:02 1:03
23:00
Fleetwood Town -vs- Burton Albion
12-ก.ค. Main Event 0:00 1:01
23:00
Grimsby Town -vs- Northampton Town
12-ก.ค. Main Event 0:00 2:00
23:00
Kidderminster Harriers -vs- Newport County
12-ก.ค. Main Event 3:00 4:02
23:00
Leyton Orient -vs- Walsall
12-ก.ค. Main Event 1:00 1:00
23:00
Macclesfield Town -vs- Brackley Town
12-ก.ค. Main Event 1:00 3:02
23:00
Milton Keynes Dons -vs- Dover Athletic
12-ก.ค. Main Event 0:00 1:00
23:00
Oldham Athletic -vs- Mansfield Town
12-ก.ค. Main Event 1:01 1:01
23:00
Peterborough United -vs- Tranmere Rovers
12-ก.ค. Main Event 2:00 5:00
23:00
Plymouth Argyle -vs- Welling United
12-ก.ค. Main Event 3:00 3:01
23:00
Rotherham United -vs- Rochdale
12-ก.ค. Main Event 1:00 1:02
23:00
Wycombe Wanderers -vs- Preston North End
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:01
23:00
Argentina Primera Division
Argentinos Juniors -vs- Rosario Central
12-ส.ค. Main Event 0:01 1:02
5:00
Atletico Rafaela -vs- Arsenal de Sarandi
12-ส.ค. Main Event 0:00 1:01
6:00
Swiss Challenge League
Chiasso -vs- Winterthur
12-ส.ค. Main Event 0:00 1:00
0:45
Russia Premier League
Volga Nizhny Novgorod -vs- Kryliya Sovetov
12-ก.ค. Main Event 1:01 1:02
17:30
Anzhi Makhachkala -vs- Kuban Krasnodar
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:00
20:00
Lokomotiv Moscow -vs- Rubin Kazan
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:00
22:30
Brazil Serie A
Flamengo -vs- Cruzeiro
12-ส.ค. Main Event 1:00 1:01
5:00
Nautico Capibaribe -vs- Corinthians
12-ส.ค. Main Event 0:00 1:00
5:30
China FA Cup
Guangzhou Evergrande -vs- Guizhou Renhe
12-ก.ค. Main Event 0:01 2:01
16:00
Cyprus 1st Div
Doxa Katokopias -vs- AEL Limassol
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:01
23:00
Anorthosis Famagusta -vs- Aris Limassol
12-ก.ค. Main Event 0:00 1:00
23:59
Apollon Limassol -vs- Nea Salamis
12-ก.ค. Main Event 0:01 1:02
23:59
Ethnikos Achnas -vs- APOEL Nicosia
12-ส.ค. Main Event 0:00 0:02
1:00
Israel Premier League
Hapoel Haifa -vs- Hapoel Beer Sheva
12-ก.ค. Main Event 1:01 1:03
23:00
Hapoel Acre -vs- Hapoel Kiryat Shmona
12-ก.ค. Main Event 1:00 2:01
23:59
Hapoel Raanana -vs- Bnei Sakhnin
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:01
23:59
Hapoel Nir Ramat HaSharon -vs- Maccabi Petah Tikva
12-ก.ค. Main Event 0:00 2:00
23:59
Bnei Yehuda Tel Aviv -vs- Maccabi Haifa
12-ส.ค. Main Event 0:00 0:02
1:15
USA Major League Soccer Playoff
Sporting Kansas City -vs- Real Salt Lake
12-ส.ค. Main Event 0:00 1:01
5:00
12-ส.ค. Home Team Total Goals 0:00 1:00
5:00
12-ส.ค. Away Team Total Goals 0:00 1:00
5:00
Sporting Kansas City (ET) -vs- Real Salt Lake (ET)
12-ส.ค. Main Event 0:00 0:00
5:00
Sporting Kansas City (PEN) -vs- Real Salt Lake (PEN)
12-ส.ค. Main Event 0:00 7:06
5:00
12-ส.ค. Main Event 0:00 3:03
5:00
Germany Bundesliga U19
Bayern Munchen U19 -vs- Eintracht Frankfurt U19
12-ก.ค. Main Event 0:00 3:00
18:00
Schalke 04 U19 -vs- VfL Theesen U19
12-ก.ค. Main Event 4:00 10:00
18:00
VfL Bochum U19 -vs- Bayer Leverkusen U19
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:03
18:00
Astoria Walldorf U19 -vs- VfB Stuttgart U19
12-ก.ค. Main Event 0:02 1:04
19:00
Greuther Furth U19 -vs- Unterhaching U19
12-ก.ค. Main Event 2:00 2:00
20:00
Holstein Kiel U19 -vs- Hamburger SV U19
12-ก.ค. Main Event 3:00 3:01
20:00
TSG Hoffenheim U19 -vs- FSV Mainz 05 U19
12-ก.ค. Main Event 1:01 1:01
20:00
SC Freiburg U19 -vs- Kaiserslautern U19
12-ก.ค. Main Event 1:01 2:02
21:00
VfL Wolfsburg U19 -vs- Union Berlin U19
12-ก.ค. Main Event 3:01 8:02
21:00
Germany Women Bundesliga
VfL Wolfsburg(w) -vs- BV Cloppenburg(w)
12-ก.ค. Main Event Refunded Refunded
20:00
Holland Jupiler League
Emmen -vs- Helmond Sport
12-ก.ค. Main Event 2:01 2:02
23:30
Den Bosch -vs- VVV-Venlo
12-ส.ค. Main Event 1:00 1:00
1:45
Spain Women Superliga
Barcelona(w) -vs- Atletico Madrid(w)
12-ก.ค. Main Event 2:00 2:01
18:45
RCD Espanyol(w) -vs- Valencia(w)
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:01
19:00
Oviedo Moderno(w) -vs- Real Sociedad(w)
12-ก.ค. Main Event 0:00 2:00
23:59
Athletic Bilbao(w) -vs- CD San Gabriel(w)
12-ก.ค. Main Event 2:00 4:00
23:59
Hong Kong Canbo Senior Shield
Southern District (n) -vs- Sun Hei
12-ก.ค. Main Event 2:00 2:01
14:30
Bulgaria A PFG
Slavia Sofia -vs- Litex Lovech
12-ก.ค. Main Event 0:01 1:02
19:00
Cherno More Varna -vs- Neftochimic Burgas
12-ก.ค. Main Event 0:00 2:01
20:00
Ludogorets Razgrad -vs- Levski Sofia
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:01
21:15
Chernomorets Burgas -vs- Lyubimets 2007
12-ก.ค. Main Event 2:00 5:00
22:00
Beroe Stara Zagora -vs- Lokomotiv Sofia
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:01
23:15
Italy Primavera Championship
Bari U19 -vs- Livorno U19
12-ก.ค. Main Event 0:00 1:02
18:00
Germany 3rd League
Holstein Kiel -vs- SV Darmstadt 98
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:02
21:00
Preussen Munster -vs- MSV Duisburg
12-ก.ค. Main Event 0:01 2:01
21:00
RB Leipzig -vs- Stuttgarter Kickers
12-ก.ค. Main Event 1:01 2:01
21:00
Rot-Weiss Erfurt -vs- Saarbrucken
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:01
21:00
SV Elversberg -vs- Borussia Dortmund Am
12-ก.ค. Main Event 0:03 0:05
21:00
VfL Osnabruck -vs- Jahn Regensburg
12-ก.ค. Main Event 1:00 1:00
21:00
Wacker Burghausen -vs- Hallescher FC
12-ก.ค. Main Event 1:00 1:00
21:00
Germany Regional League North
SC Victoria Hamburg -vs- SV Eichede
12-ก.ค. Main Event 1:00 2:01
20:30
ETSV Weiche -vs- Eintracht Braunschweig Am
12-ก.ค. Main Event 2:01 3:01
21:00
Germany Regional League West
Bayer Leverkusen Am -vs- SC Verl
12-ก.ค. Main Event 0:02 0:02
20:00
Fortuna Dusseldorf Am -vs- Fortuna Koln
12-ก.ค. Main Event 1:00 2:02
21:00
Rot-Weiss Oberhausen -vs- SG Wattenscheid 09
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:01
21:00
VfL Bochum Am -vs- Sportfreunde Lotte
12-ก.ค. Main Event 0:01 2:01
21:00
Alemannia Aachen -vs- Schalke 04 Am
12-ก.ค. Main Event 1:01 1:02
21:15
Sportfreunde Siegen -vs- Rot-Weiss Essen
12-ก.ค. Main Event Refunded Refunded
**:**
Viktoria Koln -vs- Koln Am
12-ก.ค. Main Event Refunded Refunded
**:**
Greece Super League
Ergotelis -vs- Aris Thessaloniki
12-ก.ค. Main Event 0:00 3:03
21:00
Levadiakos -vs- Platanias
12-ก.ค. Main Event 1:00 2:00
23:15
Olympiacos -vs- Asteras Tripolis
12-ส.ค. Main Event 0:00 2:00
1:30
Argentina Primera B Nacional
Villa San Carlos -vs- Talleres Cordoba
12-ส.ค. Main Event 1:00 3:02
4:00
Brown de Adrogue -vs- Ferrocarril Oeste
12-ส.ค. Main Event 2:01 2:03
4:00
Banfield -vs- Union de Santa Fe
12-ส.ค. Main Event 1:01 4:02
4:00
Patronato Parana -vs- Independiente
12-ส.ค. Main Event 0:00 0:01
7:20
Australia A League National Youth
Adelaide United U21 -vs- Brisbane Roar U21
12-ก.ค. Main Event 0:02 1:03
12:30
Perth Glory U21 -vs- AIS U21
12-ส.ค. Main Event 1:01 2:04
10:30
Melbourne Victory U21 -vs- Newcastle Jets U21
12-ส.ค. Main Event 1:02 1:02
11:00
Sydney FC U21 -vs- Melbourne Heart U21
12-ส.ค. Main Event 1:02 4:03
11:15
Uruguay Primera Division
CA Rentistas -vs- Sud America
12-ส.ค. Main Event 0:01 1:01
4:00
Montevideo Wanderers -vs- Defensor Sporting Montevideo
12-ส.ค. Main Event 0:01 2:01
4:00
Penarol Montevideo -vs- Liverpool Montevideo
12-ส.ค. Main Event 2:00 2:00
4:00
Kuwait Premier League
Khaitan SC -vs- Kazma SC
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:01
20:00
Al Kuwait Kaifan -vs- Al Qadsia Hawalli
12-ก.ค. Main Event 0:02 0:02
22:45
Al Sahel Abu Halifa -vs- Al Salibikhaet
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:02
22:45
DENMARK SUPER LEAGUE
FC Copenhagen -vs- FC Vestsjaelland
12-ก.ค. Main Event 0:00 1:00
23:59
TURKEY SUPER LEAGUE
Antalyaspor -vs- Kasimpasa
12-ส.ค. Main Event 0:00 1:01
1:00
Caykur Rizespor -vs- Fenerbahce
12-ส.ค. Main Event 1:01 1:02
1:00
English Conference North
Barrow -vs- Gainsborough Trinity
12-ก.ค. Main Event 0:03 0:06
23:00
Gloucester City -vs- Hednesford Town
12-ก.ค. Main Event 2:00 5:01
23:00
Guiseley -vs- Boston United
12-ก.ค. Main Event 1:00 1:00
23:00
Harrogate Town -vs- Altrincham
12-ก.ค. Main Event 3:01 3:02
23:00
Histon -vs- Stalybridge Celtic
12-ก.ค. Main Event 0:03 1:04
23:00
North Ferriby United -vs- Solihull Moors
12-ก.ค. Main Event 0:01 1:01
23:00
Telford United -vs- Leamington
12-ก.ค. Main Event 0:00 1:02
23:00
Vauxhall Motors -vs- Bradford Park Avenue
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:02
23:00
Workington -vs- Colwyn Bay
12-ก.ค. Main Event 0:02 0:03
23:00
English Conference South
Bath City -vs- Boreham Wood
12-ก.ค. Main Event 1:01 2:02
23:00
Bromley -vs- Farnborough FC
12-ก.ค. Main Event 3:00 3:00
23:00
Chelmsford City -vs- Basingstoke Town
12-ก.ค. Main Event 0:00 1:00
23:00
Concord Rangers -vs- Gosport Borough
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:02
23:00
Eastbourne Borough -vs- Weston Super Mare
12-ก.ค. Main Event 1:00 2:00
23:00
Ebbsfleet United -vs- Whitehawk
12-ก.ค. Main Event 1:01 3:01
23:00
Havant & Waterlooville -vs- Dorchester Town
12-ก.ค. Main Event 3:01 5:01
23:00
Hayes & Yeading United -vs- Tonbridge Angels
12-ก.ค. Main Event 2:00 3:00
23:00
Staines Town -vs- Bishops Stortford
12-ก.ค. Main Event 1:00 2:00
23:00
Sutton United -vs- Maidenhead United
12-ก.ค. Main Event 2:02 3:02
23:00
English Conference National
Alfreton Town -vs- Luton Town
12-ก.ค. Main Event 0:04 0:05
23:00
Barnet -vs- Dartford FC
12-ก.ค. Main Event 1:00 1:00
23:00
Chester -vs- Braintree Town
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:02
23:00
Hereford United -vs- Nuneaton Town
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:01
23:00
Halifax Town -vs- Woking
12-ก.ค. Main Event 1:03 3:04
23:00
Poland Ekstraklasa
Widzew Lodz -vs- Slask Wroclaw
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:00
22:30
Pogon Szczecin -vs- Jagiellonia Bialystok
12-ส.ค. Main Event 1:01 1:01
1:00
Ruch Chorzow -vs- Gornik Zabrze
12-ส.ค. Main Event 0:01 2:01
3:30
BELGIUM JUPILER PRO LEAGUE
Anderlecht -vs- Waasland Beveren
12-ส.ค. Main Event 1:00 2:00
1:00
Club Brugge -vs- Mechelen
12-ส.ค. Main Event 2:00 3:00
3:00
Kortrijk -vs- Charleroi
12-ส.ค. Main Event 0:01 1:01
3:00
Lierse -vs- KAA Gent
12-ส.ค. Main Event 0:01 1:03
3:00
Oostende -vs- Cercle Brugge
12-ส.ค. Main Event 0:00 2:00
3:00
RAEC Mons -vs- Zulte Waregem
12-ส.ค. Main Event 1:01 1:01
3:00
India I-League
Sporting Clube de Goa -vs- Dempo SC
12-ก.ค. Main Event 0:00 1:00
18:00
Rangdajied United -vs- East Bengal
12-ก.ค. Main Event 1:01 1:02
19:30
Pune FC -vs- Mumbai FC
12-ก.ค. Main Event 1:01 1:02
20:30
Wales Cup
Carmarthen Town -vs- Port Talbot Town
12-ก.ค. Main Event 1:00 2:01
22:30
Rhyl -vs- Bangor City
12-ก.ค. Main Event 1:01 1:02
23:15
USA Major League Soccer Playoff Winner
Sporting Kansas City -vs- Real Salt Lake
12-ส.ค. Main Event 0:00 1:00
5:00
Albania Superliga
FK Kukesi -vs- Skenderbeu Korce
12-ก.ค. Main Event 0:00 1:01
20:30
KF Tirana -vs- Vllaznia Shkoder
12-ก.ค. Main Event 0:01 1:01
20:30
Russia Youth Championship U21
Dynamo Moscow U21 -vs- Amkar Perm U21
12-ก.ค. Main Event 0:01 2:02
18:00
Rostov FK U21 -vs- Spartak Moscow U21
12-ก.ค. Main Event 1:00 1:00
18:00
Terek Grozny U21 -vs- Tom Tomsk U21
12-ก.ค. Main Event 1:01 2:03
18:00
Bolivia Professional Football League
Aurora Cochabamba -vs- Guabira Montero
12-ส.ค. Main Event 1:02 3:02
6:00
Montenegro T-Com First League
Buducnost Podgorica -vs- Grbalj Radanovici
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:00
20:00
Zeta Golubovci -vs- OFK Petrovac
12-ก.ค. Main Event 1:00 3:02
20:00
Lovcen Cetinje -vs- Mornar Bar
12-ก.ค. Main Event 0:01 1:02
20:00
Celik Niksic -vs- Mogren Budva
12-ก.ค. Main Event 2:00 4:02
20:00
Mladost Podgorica -vs- Decic Tuzi
12-ก.ค. Main Event 2:00 3:00
20:00
Australia Hyundai A League
Western Sydney -vs- Melbourne Heart
12-ก.ค. Main Event 1:01 1:01
14:30
12-ก.ค. Home Team Total Goals 1:00 1:00
14:30
12-ก.ค. Away Team Total Goals 1:00 1:00
14:30
Central Coast Mariners -vs- Sydney FC
12-ก.ค. Main Event 1:00 1:00
16:45
12-ก.ค. Total Corners 1:04 3:04
16:45
12-ก.ค. Home Team Total Goals 1:00 1:00
16:45
12-ก.ค. Away Team Total Goals 0:00 0:00
16:45
Croatia Prva Liga
RNK Split -vs- Slaven Koprivnica
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:00
22:00
Hrvatski Dragovoljac -vs- NK Lokomotiva
12-ส.ค. Main Event 0:01 1:03
2:00
AUSTRIA TIPP3 BUNDESLIGA
SC Wiener Neustadt -vs- Red Bull Salzburg
12-ก.ค. Main Event Refunded Refunded
23:30
Austria Wien -vs- Trenkwalder Admira
12-ส.ค. Main Event 2:01 2:02
2:00
SV Grodig -vs- SV Ried
12-ส.ค. Main Event 0:00 3:00
2:00
Wacker Innsbruck -vs- Sturm Graz
12-ส.ค. Main Event 0:01 0:01
2:00
PORTUGAL LIGA ZON SAGRES
Pacos de Ferreira -vs- Estoril Praia
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:03
23:59
Vitoria Guimaraes -vs- Belenenses
12-ส.ค. Main Event 0:00 0:00
2:00
Porto -vs- Sporting Braga
12-ส.ค. Main Event 0:00 2:00
4:15
12-ส.ค. Total Corners 2:04 6:05
4:15
Slovenia Prva Liga
NK Krka -vs- ND Gorica
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:01
20:00
Domzale -vs- Triglav Kranj
12-ก.ค. Main Event 3:00 4:01
22:00
Rudar Velenje -vs- Maribor
12-ส.ค. Main Event 0:00 0:01
0:30
Serbia Jelen Superliga
Napredak Krusevac -vs- Javor Ivanjica
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:00
20:00
Donji Srem -vs- OFK Beograd
12-ก.ค. Main Event 0:00 1:01
20:00
Vozdovac Belgrade -vs- Sloboda Uzice
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:02
20:00
Spartak Zlatibor Voda -vs- Rad Belgrade
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:00
20:00
Novi Pazar -vs- Radnicki Nis
12-ก.ค. Main Event 1:00 1:00
20:00
FK Cukaricki -vs- Partizan Belgrade
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:01
22:00
Crvena Zvezda -vs- Vojvodina Novi Sad
12-ก.ค. Main Event 0:01 2:01
23:59
Paraguay Torneo Clausura
Guarani Asuncion -vs- Cerro Porteno PF
12-ส.ค. Main Event 4:00 6:00
5:00
Sol de America -vs- Libertad Asuncion
12-ส.ค. Main Event 0:00 0:01
5:00
SPAIN LIGA ADELANTE
Barcelona B -vs- CE Sabadell
12-ส.ค. Main Event 0:00 2:00
1:00
12-ส.ค. Total Corners 4:03 7:07
1:00
Hercules -vs- Sporting Gijon
12-ส.ค. Main Event 0:01 0:01
1:00
Deportivo La Coruna -vs- Alaves
12-ส.ค. Main Event 1:00 2:01
1:15
Romania Liga 1 Bergenbier
Petrolul Ploiesti -vs- Corona Brasov
12-ก.ค. Main Event 1:00 3:00
23:59
Dinamo Bucuresti -vs- Botosani
12-ส.ค. Main Event 0:00 1:00
2:30
Jordan Al-Manaseer Professional League
Al Manshia Bani Hasan -vs- Al Buqaa Amman
12-ก.ค. Main Event 0:02 0:02
21:00
Australia Westfield W-League
Melbourne Victory(w) -vs- Newcastle Jets(w)
12-ก.ค. Main Event 3:00 6:00
12:00
Perth Glory(w) -vs- Adelaide United(w)
12-ก.ค. Main Event 0:00 1:00
17:00
Malta BOV Premier League
Naxxar Lions -vs- Sliema Wanderers
12-ก.ค. Main Event 1:02 2:02
21:00
Hibernians FC Paola -vs- Vittoriosa Stars
12-ก.ค. Main Event 1:00 5:01
21:00
Balzan Youths FC -vs- Birkirkara FC
12-ก.ค. Main Event 0:01 1:02
23:00
Mosta FC -vs- Rabat Ajax
12-ก.ค. Main Event 1:00 4:00
23:15
New Zealand ASB Premiership
WaiBOP United -vs- Southern United
12-ก.ค. Main Event 2:00 4:02
12:00
Canterbury United -vs- Team Wellington
12-ส.ค. Main Event 2:00 2:00
9:00
Waitakere United -vs- Hawkes Bay United
12-ส.ค. Main Event 2:01 2:02
11:00
Colombia Liga Postobon Playoff
Millonarios Bogota -vs- Once Caldas
12-ส.ค. Main Event 0:01 3:01
6:30
Deportivo Pasto -vs- Deportivo Cali
12-ส.ค. Main Event 3:01 3:02
8:45
Colombia Torneo Postobon Playoff
Fortaleza FC (n) -vs- Cucuta Deportivo
12-ส.ค. Main Event 1:00 2:00
4:15
Chile Petrobras Primera Division
Union La Calera (n) -vs- Universidad Catolica
12-ส.ค. Main Event 0:00 0:02
5:30
Rangers Talca -vs- O.Higgins
12-ส.ค. Main Event 1:02 3:04
5:30
Hungary OTP Bank Liga NB 1
Ujpest -vs- Puskas Akademia
12-ก.ค. Main Event 0:01 3:03
21:00
Kecskemeti TE -vs- Kaposvari Rakoczi
12-ก.ค. Main Event 2:01 2:01
23:00
Pecsi MFC -vs- Paksi FC
12-ก.ค. Main Event 0:01 1:01
23:00
MTK Hungaria -vs- Diosgyori VTK
12-ส.ค. Main Event 0:00 2:02
1:00
Lombard Papa -vs- Budapest Honved
12-ส.ค. Main Event 1:00 1:00
3:00
SWISS RAIFFEISEN SUPER LEAGUE
Basel -vs- Grasshopper
12-ส.ค. Main Event 0:01 1:01
2:45
FC Zurich -vs- Lausanne Sports
12-ส.ค. Main Event 1:00 4:00
2:45
Germany Regional League Northeast
Optik Rathenow -vs- ZFC Meuselwitz
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:01
20:30
Germany Regional League Southwest
FSV Mainz 05 Am -vs- TSG Hoffenheim Am
12-ก.ค. Main Event 0:02 0:03
21:00
Hessen Kassel -vs- Eintracht Trier
12-ก.ค. Main Event 0:02 1:06
21:00
Homburg 08 -vs- SC Pfullendorf
12-ก.ค. Main Event 1:01 6:01
21:00
SpVgg Neckarelz -vs- SVN Zweibrucken
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:00
21:00
Portugal Segunda Liga
Maritimo B -vs- Sporting Braga B
12-ก.ค. Main Event 2:00 2:01
19:00
Academico Viseu -vs- Portimonense
12-ก.ค. Main Event 2:00 3:00
23:00
Oliveirense -vs- Trofense
12-ก.ค. Main Event 0:01 1:02
23:00
Sporting Farense -vs- Benfica B
12-ส.ค. Main Event 2:00 3:01
2:00
Turkey 1st Lig
Ankaraspor -vs- Adanaspor
12-ก.ค. Main Event 1:01 3:01
20:00
Samsunspor -vs- Orduspor
12-ส.ค. Main Event 0:01 0:01
1:00
Northern Ireland Danske Bank Premiership
Ballinamallard United -vs- Ards FC
12-ก.ค. Main Event 0:00 1:00
23:00
Cliftonville -vs- Glenavon FC
12-ก.ค. Main Event 1:00 2:01
23:00
Coleraine -vs- Linfield FC
12-ก.ค. Main Event 0:01 2:03
23:00
Dungannon Swifts -vs- Crusaders
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:01
23:00
Glentoran FC -vs- Warrenpoint Town
12-ก.ค. Main Event 1:00 3:00
23:00
Portadown -vs- Ballymena United
12-ก.ค. Main Event 1:00 1:00
23:00
South Africa Telkom Knockout Cup
Platinum Stars (n) -vs- Orlando Pirates
12-ส.ค. Main Event 0:01 2:01
2:15
Ecuador Copa Pilsener Serie A
Independiente Jose Teran -vs- Manta FC
12-ส.ค. Main Event 1:00 1:01
6:00
ENGLISH LEAGUE ONE
Notts County -vs- Gillingham
12-ก.ค. Main Event 1:00 3:01
23:00
ENGLISH LEAGUE TWO
Morecambe -vs- Cheltenham Town
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:01
23:00
SCOTLAND PREMIER LEAGUE
Dundee United -vs- Heart of Midlothian
12-ก.ค. Main Event 1:01 4:01
23:00
Hibernian -vs- Partick Thistle
12-ก.ค. Main Event 0:00 1:01
23:00
Ross County -vs- Kilmarnock
12-ก.ค. Main Event 1:02 1:02
23:00
Saint Johnstone -vs- Aberdeen
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:02
23:00
Saint Mirren -vs- Inverness
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:00
23:00
Saudi Arabia ALJ Pro League
Al Faisaly Harmah -vs- Al Ettifaq Dammam
12-ก.ค. Main Event 0:02 0:03
20:10
Al Shoalah -vs- Al Ittihad Jeddah
12-ก.ค. Main Event 1:01 2:01
20:10
Al Ahli Jeddah -vs- Najran SC
12-ส.ค. Main Event 2:02 3:02
0:35
Al Nassr Riyadh -vs- Al Shabab Riyadh
12-ส.ค. Main Event 0:00 3:02
0:35
Scotland Championship
Cowdenbeath -vs- Livingston
12-ก.ค. Main Event 0:00 2:03
23:00
Dumbarton -vs- Queen of South
12-ก.ค. Main Event 0:01 0:01
23:00
Falkirk -vs- Raith Rovers
12-ก.ค. Main Event 2:00 3:01
23:00
Greenock Morton -vs- Dundee
12-ก.ค. Main Event 0:02 1:02
23:00
Hamilton Academical -vs- Alloa Athletic
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:01
23:00
Scotland League 1
Arbroath -vs- Stranraer
12-ก.ค. Main Event 0:01 1:02
23:00
Brechin City -vs- Airdrieonians
12-ก.ค. Main Event Refunded Refunded
23:00
Dunfermline Athletic -vs- Forfar Athletic
12-ก.ค. Main Event 0:01 1:01
23:00
East Fife -vs- Stenhousemuir
12-ก.ค. Main Event 1:00 1:00
23:00
Glasgow Rangers -vs- Ayr United
12-ก.ค. Main Event 2:00 3:00
23:00
Scotland League 2
Albion Rovers -vs- Stirling Albion
12-ก.ค. Main Event 2:00 2:01
23:00
Clyde -vs- Peterhead
12-ก.ค. Main Event 1:02 1:03
23:00
East Stirlingshire -vs- Annan Athletic
12-ก.ค. Main Event 0:00 1:01
23:00
Elgin City -vs- Berwick Rangers
12-ก.ค. Main Event 2:00 2:00
23:00
Queens Park -vs- Montrose
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:01
23:00
Morocco Botola Pro
Moghreb Athletic Tetouan -vs- KAC Kenitra
12-ก.ค. Main Event 0:00 0:00
23:00
Wydad Fes -vs- AS Sale
12-ส.ค. Main Event 0:00 1:00
3:00
SEA Games Myanmar 2013 – Men Football
Timor Leste U23 -vs- Thailand U23
12-ก.ค. Main Event 0:02 1:03
17:30
Myanmar U23 -vs- Cambodia U23
12-ก.ค. Main Event 2:00 3:00
20:15
Korea K-League Challenge Playoff
Gangwon FC -vs- Sangju Sangmu Phoenix
12-ก.ค. Main Event 0:00 1:00
13:00
Kickoff Teams First Half Score Full Time Score
NBA
Philadelphia 76ers -vs- Denver Nuggets
12/08
08:00
Main Event 53 : 49 92 : 103
12/08
08:00
1st Quarter 0 : 0 27 : 25
12/08
08:00
2nd Quarter 0 : 0 26 : 24
12/08
08:00
3rd Quarter 0 : 0 24 : 28
12/08
08:00
4th Quarter 0 : 0 15 : 26
12/08
08:00
First Basket 0 : 0 1 : 0
12/08
08:00
Last Basket 0 : 0 1 : 0
12/08
08:00
Race to First 20 Points 0 : 0 1 : 0
12/08
08:00
Team with Highest Scoring Quarter 0 : 0 0 : 1
12/08
08:00
Total Three Points 0 : 0 3 : 7
Cleveland Cavaliers -vs- LA Clippers
12/08
08:30
Main Event 50 : 49 88 : 82
12/08
08:30
1st Quarter 0 : 0 29 : 23
12/08
08:30
2nd Quarter 0 : 0 21 : 26
12/08
08:30
3rd Quarter 0 : 0 17 : 17
12/08
08:30
4th Quarter 0 : 0 21 : 16
12/08
08:30
First Basket 0 : 0 0 : 1
12/08
08:30
Last Basket 0 : 0 1 : 0
12/08
08:30
Race to First 20 Points 0 : 0 0 : 1
12/08
08:30
Team with Highest Scoring Quarter 0 : 0 1 : 0
12/08
08:30
Total Three Points 0 : 0 4 : 7
Chicago Bulls -vs- Detroit Pistons
12/08
09:00
Main Event 47 : 47 75 : 92
12/08
09:00
1st Quarter 0 : 0 24 : 25
12/08
09:00
2nd Quarter 0 : 0 23 : 22
12/08
09:00
3rd Quarter 0 : 0 9 : 24
12/08
09:00
4th Quarter 0 : 0 19 : 21
12/08
09:00
First Basket 0 : 0 1 : 0
12/08
09:00
Last Basket 0 : 0 1 : 0
12/08
09:00
Race to First 20 Points 0 : 0 1 : 0
12/08
09:00
Team with Highest Scoring Quarter 0 : 0 0 : 1
12/08
09:00
Total Three Points 0 : 0 3 : 12
Memphis Grizzlies -vs- Golden State Warriors
12/08
09:00
Main Event 43 : 49 82 : 108
12/08
09:00
1st Quarter 0 : 0 19 : 29
12/08
09:00
2nd Quarter 0 : 0 24 : 20
12/08
09:00
3rd Quarter 0 : 0 17 : 28
12/08
09:00
4th Quarter 0 : 0 22 : 31
12/08
09:00
First Basket 0 : 0 0 : 1
12/08
09:00
Last Basket 0 : 0 0 : 1
12/08
09:00
Race to First 20 Points 0 : 0 0 : 1
12/08
09:00
Team with Highest Scoring Quarter 0 : 0 0 : 1
12/08
09:00
Total Three Points 0 : 0 2 : 8
Minnesota Timberwolves -vs- Miami Heat
12/08
09:00
Main Event 42 : 55 82 : 103
12/08
09:00
1st Quarter 0 : 0 25 : 24
12/08
09:00
2nd Quarter 0 : 0 17 : 31
12/08
09:00
3rd Quarter 0 : 0 18 : 21
12/08
09:00
4th Quarter 0 : 0 22 : 27
12/08
09:00
First Basket 0 : 0 0 : 1
12/08
09:00
Last Basket 0 : 0 0 : 1
12/08
09:00
Race to First 20 Points 0 : 0 1 : 0
12/08
09:00
Team with Highest Scoring Quarter 0 : 0 0 : 1
12/08
09:00
Total Three Points 0 : 0 5 : 4
Milwaukee Bucks -vs- Brooklyn Nets
12/08
09:30
Main Event 40 : 39 82 : 90
12/08
09:30
1st Quarter 0 : 0 18 : 20
12/08
09:30
2nd Quarter 0 : 0 22 : 19
12/08
09:30
3rd Quarter 0 : 0 19 : 26
12/08
09:30
4th Quarter 0 : 0 23 : 25
12/08
09:30
First Basket 0 : 0 1 : 0
12/08
09:30
Last Basket 0 : 0 1 : 0
12/08
09:30
Race to First 20 Points 0 : 0 0 : 1
12/08
09:30
Team with Highest Scoring Quarter 0 : 0 0 : 1
12/08
09:30
Total Three Points 0 : 0 7 : 5
San Antonio Spurs -vs- Indiana Pacers
12/08
09:30
Main Event 48 : 52 100 : 111
12/08
09:30
1st Quarter 0 : 0 28 : 20
12/08
09:30
2nd Quarter 0 : 0 20 : 32
12/08
09:30
3rd Quarter 0 : 0 17 : 35
12/08
09:30
4th Quarter 0 : 0 35 : 24
12/08
09:30
First Basket 0 : 0 1 : 0
12/08
09:30
Last Basket 0 : 0 1 : 0
12/08
09:30
Race to First 20 Points 0 : 0 1 : 0
12/08
09:30
Team with Highest Scoring Quarter 0 : 0 1 : 1
12/08
09:30
Total Three Points 0 : 0 13 : 9
Utah Jazz -vs- Sacramento Kings
12/08
10:00
Main Event 50 : 47 102 : 112
12/08
10:00
1st Quarter 0 : 0 24 : 23
12/08
10:00
2nd Quarter 0 : 0 26 : 24
12/08
10:00
3rd Quarter 0 : 0 20 : 27
12/08
10:00
4th Quarter 0 : 0 27 : 23
12/08
10:00
First Basket 0 : 0 1 : 0
12/08
10:00
Last Basket 0 : 0 0 : 1
12/08
10:00
Race to First 20 Points 0 : 0 1 : 0
12/08
10:00
Team with Highest Scoring Quarter 0 : 0 1 : 1
12/08
10:00
Total Three Points 0 : 0 8 : 3
Portland Trail Blazers -vs- Dallas Mavericks
12/08
11:00
Main Event 53 : 55 106 : 108
12/08
11:00
1st Quarter 0 : 0 30 : 28
12/08
11:00
2nd Quarter 0 : 0 23 : 27
12/08
11:00
3rd Quarter 0 : 0 23 : 24
12/08
11:00
4th Quarter 0 : 0 30 : 29
12/08
11:00
First Basket 0 : 0 0 : 1
12/08
11:00
Last Basket 0 : 0 0 : 1
12/08
11:00
Race to First 20 Points 0 : 0 0 : 1
12/08
11:00
Team with Highest Scoring Quarter 0 : 0 1 : 0
12/08
11:00
Total Three Points 0 : 0 9 : 8
NBA 2nd Half
Philadelphia 76ers (2nd) -vs- Denver Nuggets (2nd)
12/08
08:00
Main Event 0 : 0 39 : 54
Cleveland Cavaliers (2nd) -vs- LA Clippers (2nd)
12/08
08:30
Main Event 0 : 0 38 : 33
Chicago Bulls (2nd) -vs- Detroit Pistons (2nd)
12/08
09:00
Main Event 0 : 0 28 : 45
Memphis Grizzlies (2nd) -vs- Golden State Warriors (2nd)
12/08
09:00
Main Event 0 : 0 39 : 59
Minnesota Timberwolves (2nd) -vs- Miami Heat (2nd)
12/08
09:00
Main Event 0 : 0 40 : 48
Milwaukee Bucks (2nd) -vs- Brooklyn Nets (2nd)
12/08
09:30
Main Event 0 : 0 42 : 51
San Antonio Spurs (2nd) -vs- Indiana Pacers (2nd)
12/08
09:30
Main Event 0 : 0 52 : 59
Utah Jazz (2nd) -vs- Sacramento Kings (2nd)
12/08
10:00
Main Event 0 : 0 52 : 65
Portland Trail Blazers (2nd) -vs- Dallas Mavericks (2nd)
12/08
11:00
Main Event 0 : 0 53 : 53
NCAA Men Basketball
Baylor Bears -vs- Kentucky Wildcats
12/07
11:00
Main Event 35 : 38 67 : 62
Stony Brook Seawolves -vs- La Salle Explorers
12/07
23:59
Main Event 31 : 22 57 : 65
Michigan Wolverines -vs- Houston Baptist Huskies
12/08
01:00
Main Event 60 : 34 107 : 53
Temple Owls -vs- Texas Longhorns
12/08
01:00
Main Event 37 : 48 80 : 81
Georgetown Hoyas -vs- Colgate Raiders
12/08
01:00
Main Event 21 : 15 61 : 55
Tennessee Volunteers -vs- Tennessee Tech Golden Eagles
12/08
01:00
Main Event 41 : 40 84 : 63
Missouri Tigers -vs- UCLA Bruins
12/08
01:30
Main Event 35 : 43 80 : 71
Southeastern Louisiana Lions -vs- Southeast Missouri State Redhawks
12/08
01:30
Main Event 39 : 32 73 : 74
Louisville Cardinals -vs- Louisiana Lafayette Ragin Cajuns
12/08
02:00
Main Event 54 : 47 113 : 74
Samford Bulldogs -vs- Austin Peay Governors
12/08
02:00
Main Event 33 : 39 85 : 63
Massachusetts Minutemen -vs- BYU Cougars
12/08
02:30
Main Event 52 : 41 105 : 96
St. Johns Red Storm -vs- Fordham Rams
12/08
02:30
Main Event 52 : 32 104 : 58
Mount St. Marys Mountaineers -vs- Loyola (MD) Greyhounds
12/08
03:00
Main Event 32 : 27 70 : 58
Georgia Tech Yellow Jackets -vs- East Tennessee State Buccaneers
12/08
03:00
Main Event 44 : 23 87 : 57
American University Eagles -vs- Brown Bears
12/08
03:00
Main Event 27 : 39 67 : 72
Arkansas Razorbacks -vs- Clemson Tigers
12/08
03:00
Main Event 40 : 32 74 : 68
North Carolina State Wolfpack -vs- Long Beach State 49ers
12/08
03:00
Main Event 36 : 29 76 : 66
Wake Forest Demon Deacons -vs- Richmond Spiders
12/08
03:00
Main Event 31 : 32 76 : 66
Wofford Terriers -vs- William & Mary Tribe
12/08
03:00
Main Event 27 : 27 60 : 63
Xavier Musketeers -vs- Bowling Green Falcons
12/08
03:00
Main Event 29 : 33 85 : 73
Buffalo Bulls -vs- St. Bonaventure Bonnies
12/08
03:00
Main Event 38 : 39 78 : 73
Cleveland State Vikings -vs- Akron Zips
12/08
03:00
Main Event 23 : 32 61 : 73
Purdue Boilermakers -vs- Eastern Michigan Eagles
12/08
03:00
Main Event 35 : 29 69 : 64
Evansville Purple Aces -vs- Miami (OH) Redhawks
12/08
03:05
Main Event 38 : 28 78 : 65
Wisconsin Badgers -vs- Marquette Golden Eagles
12/08
03:15
Main Event 28 : 25 70 : 64
Minnesota Golden Gophers -vs- New Orleans Privateers
12/08
04:00
Main Event 41 : 23 80 : 65
Colorado Buffaloes -vs- Kansas Jayhawks
12/08
04:15
Main Event 33 : 30 75 : 72
Florida International Golden Panthers -vs- Florida Gulf Coast Eagles
12/08
05:00
Main Event 30 : 26 72 : 61
Penn State Nittany Lions -vs- Marshall Thundering Herd
12/08
05:00
Main Event 47 : 32 90 : 77
Southern Miss Golden Eagles -vs- Georgia State Panthers
12/08
05:00
Main Event 32 : 24 75 : 65
Wisconsin Milwaukee Panthers -vs- Bradley Braves
12/08
05:00
Main Event 36 : 39 73 : 67
Loyola Chicago Ramblers -vs- Illinois Chicago Flames
12/08
05:00
Main Event 37 : 39 73 : 70
Notre Dame Fighting Irish -vs- Delaware Fightin Blue Hens
12/08
05:00
Main Event 42 : 35 80 : 75
Drexel Dragons -vs- Tennessee State Tigers
12/08
05:00
Main Event 40 : 28 75 : 61
Morgan State Bears -vs- Howard Bison
12/08
05:00
Main Event 37 : 29 87 : 58
New Mexico Lobos -vs- Cincinnati Bearcats
12/08
05:05
Main Event 27 : 20 63 : 54
Southern Illinois Salukis -vs- Western Kentucky Hilltoppers
12/08
05:05
Main Event 34 : 34 60 : 69
Ohio State Buckeyes -vs- Central Connecticut State Blue Devils
12/08
05:30
Main Event 38 : 29 74 : 56
Tennessee Martin Skyhawks -vs- Northern Kentucky Norse
12/08
06:00
Main Event 33 : 33 79 : 66
Wisconsin Green Bay Phoenix -vs- Virginia Cavaliers
12/08
06:00
Main Event 37 : 31 75 : 72
Utah Utes -vs- Fresno State Bulldogs
12/08
06:00
Main Event 40 : 39 90 : 77
Northwestern Wildcats -vs- Western Michigan Broncos
12/08
06:00
Main Event 24 : 12 51 : 35
Arizona Wildcats -vs- UNLV Runnin Rebels
12/08
06:15
Main Event 39 : 42 63 : 58
St. Josephs Hawks -vs- Villanova Wildcats
12/08
07:00
Main Event 35 : 39 68 : 98
Northern Iowa Panthers -vs- Iowa State Cyclones
12/08
07:00
Main Event 42 : 29 82 : 91
Houston Cougars -vs- San Jose State Spartans
12/08
07:00
Main Event 41 : 29 68 : 72
Butler Bulldogs -vs- North Dakota Fighting Sioux
12/08
07:00
Main Event 39 : 22 79 : 64
Rice Owls -vs- South Alabama Jaguars
12/08
07:00
Main Event 38 : 23 96 : 93
Oakland Golden Grizzlies -vs- Ohio Bobcats
12/08
07:00
Main Event 25 : 25 73 : 56
Sam Houston State Bearkats -vs- Towson Tigers
12/08
07:30
Main Event 32 : 25 67 : 55
Syracuse Orange -vs- Binghamton Bearcats
12/08
08:00
Main Event 54 : 30 93 : 65
Northern Arizona Lumberjacks -vs- Hawaii Rainbow Warriors
12/08
08:00
Main Event 25 : 25 66 : 76
Northeastern Huskies -vs- UAB Blazers
12/08
08:00
Main Event 31 : 30 69 : 74
IPFW Mastodons -vs- Dartmouth Big Green
12/08
08:00
Main Event 40 : 24 80 : 64
North Carolina Tar Heels -vs- North Carolina Greensboro Spartans
12/08
08:00
Main Event 44 : 14 81 : 50
Utah State Aggies -vs- Pacific Tigers
12/08
08:05
Main Event 29 : 37 68 : 78
Indiana Hoosiers -vs- North Florida Ospreys
12/08
08:30
Main Event 52 : 35 89 : 68
Eastern Illinois Panthers -vs- Indiana State Sycamores
12/08
09:00
Main Event 24 : 30 48 : 66
SIUE Cougars -vs- Central Michigan Chippewas
12/08
09:00
Main Event 29 : 27 64 : 65
Illinois State Redbirds -vs- Dayton Flyers
12/08
09:05
Main Event 39 : 32 81 : 75
Valparaiso Crusaders -vs- Saint Louis Billikens
12/08
09:05
Main Event 30 : 39 65 : 67
Iowa Hawkeyes -vs- Drake Bulldogs
12/08
09:30
Main Event 49 : 40 83 : 66
South Florida Bulls -vs- Alabama Crimson Tide
12/08
10:00
Main Event 29 : 25 66 : 64
UTEP Miners -vs- Sacramento State Hornets
12/08
10:05
Main Event 34 : 21 69 : 51
South Dakota Coyotes -vs- Wyoming Cowboys
12/08
10:15
Main Event 27 : 24 66 : 67
UC Irvine Anteaters -vs- Pepperdine Waves
12/08
11:00
Main Event 40 : 30 69 : 75
Cal Poly Mustangs -vs- Santa Clara Broncos
12/08
11:00
Main Event 29 : 23 64 : 53
Nevada Wolf Pack -vs- UC Davis Aggies
12/08
11:00
Main Event 34 : 37 87 : 81
Portland State Vikings -vs- Portland Pilots
12/08
11:05
Main Event 40 : 47 76 : 92
Turkey Premier Basketball League
Besiktas BC -vs- Mersin Buyuksehir Belediyesi
12/07
22:00
Main Event 35 : 35 85 : 78
12/07
22:00
1st Quarter 0 : 0 20 : 18
Selcuk Universitesi -vs- Pinar Karsiyaka
12/07
22:00
Main Event 46 : 50 84 : 98
12/07
22:00
1st Quarter 0 : 0 24 : 26
Turk Telekom -vs- Usak Sportif
12/07
22:00
Main Event 24 : 39 64 : 76
12/07
22:00
1st Quarter 0 : 0 13 : 18
Tofas Bursa -vs- TED Ankara Kolejliler BC
12/07
23:00
Main Event 49 : 45 89 : 84
12/07
23:00
1st Quarter 0 : 0 26 : 20
France Pro A Basketball League
JDA Dijon -vs- ASVEL Lyon Villeurbanne
12/08
03:00
Main Event 31 : 31 64 : 61
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 18 : 22
Elan Chalon Sur Saone -vs- Cholet Basket
12/08
03:00
Main Event 40 : 37 72 : 71
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 19 : 16
Le Mans Sarthe -vs- SLUC Nancy
12/08
03:00
Main Event 25 : 36 56 : 77
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 15 : 16
Sharks Antibes -vs- Paris Levallois
12/08
03:30
Main Event 33 : 45 61 : 83
12/08
03:30
1st Quarter 0 : 0 14 : 22
Italy Basketball Serie A
Vanoli Cremona -vs- Reyer Venezia
12/08
03:30
Main Event 35 : 22 64 : 77
12/08
03:30
1st Quarter 0 : 0 15 : 10
Germany Basketball Bundesliga
Phoenix Hagen -vs- EWE Baskets Oldenburg
12/08
02:00
Main Event 42 : 40 98 : 78
12/08
02:00
1st Quarter 0 : 0 20 : 21
New Yorker Phantoms Braunschweig -vs- Telekom Baskets Bonn
12/08
02:30
Main Event 37 : 40 77 : 66
12/08
02:30
1st Quarter 0 : 0 24 : 21
Mitteldeutscher BC -vs- Fraport Skyliners
12/08
02:30
Main Event 37 : 25 87 : 57
12/08
02:30
1st Quarter 0 : 0 23 : 10
Artland Dragons -vs- Bayern Munchen BC
12/08
03:00
Main Event 35 : 49 79 : 92
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 16 : 19
SC Rasta Vechta -vs- Ratiopharm Ulm
12/08
03:00
Main Event 48 : 41 84 : 92
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 23 : 18
Walter Tigers Tubingen -vs- Eisbaren Bremerhaven
12/08
03:00
Main Event 23 : 51 83 : 99
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 18 : 27
Greece A1 Basketball League
Aris Thessaloniki BC -vs- KAE Ilisiakos
12/07
22:00
Main Event 36 : 33 75 : 64
12/07
22:00
1st Quarter 0 : 0 18 : 18
Aries Trikala BC -vs- Apollon Patras BC
12/08
01:15
Main Event 36 : 32 68 : 65
12/08
01:15
1st Quarter 0 : 0 10 : 17
Spain ACB League
CAI Zaragoza -vs- Fuenlabrada BC
12/07
23:59
Main Event 43 : 32 77 : 68
12/07
23:59
1st Quarter 0 : 0 21 : 16
CB Canarias -vs- Real Madrid BC
12/08
02:00
Main Event 37 : 42 74 : 85
12/08
02:00
1st Quarter 0 : 0 16 : 20
CB Valladolid -vs- FIATC Joventut
12/08
02:00
Main Event 28 : 44 72 : 79
12/08
02:00
1st Quarter 0 : 0 15 : 28
Bilbao Basket -vs- Estudiantes S.A.D
12/08
02:15
Main Event 36 : 28 72 : 55
12/08
02:15
1st Quarter 0 : 0 17 : 12
Japan BJ League
Shinshu Brave Warriors -vs- Niigata Albirex BB
12/07
13:00
Main Event 38 : 38 81 : 77
12/07
13:00
1st Quarter 0 : 0 15 : 24
Toyama Grouses -vs- Akita Northern Happinets
12/07
17:00
Main Event 37 : 50 77 : 87
12/07
17:00
1st Quarter 0 : 0 16 : 20
Gunma Crane Thunders -vs- Tokyo Cinq Reves
12/07
17:00
Main Event 26 : 33 66 : 71
12/07
17:00
1st Quarter 0 : 0 16 : 19
Saitama Broncos -vs- Iwate Big Bulls
12/07
17:00
Main Event 21 : 32 53 : 80
12/07
17:00
1st Quarter 0 : 0 8 : 21
Yokohama B-Corsairs -vs- Takamatsu Five Arrows
12/07
17:00
Main Event 31 : 35 75 : 83
12/07
17:00
1st Quarter 0 : 0 19 : 16
Hamamatsu Higashimikawa Phoenix -vs- Osaka Evessa
12/07
17:00
Main Event 41 : 32 99 : 88
12/07
17:00
1st Quarter 0 : 0 24 : 14
Shiga Lakestars -vs- Kyoto Hannaryz
12/07
17:00
Main Event 36 : 37 72 : 78
12/07
17:00
1st Quarter 0 : 0 14 : 16
Sendai 89ERS -vs- Aomori Wats
12/07
17:00
Main Event 36 : 34 78 : 72
12/07
17:00
1st Quarter 0 : 0 19 : 14
Shimane Susanoo Magic -vs- Oita Heat Devils
12/07
18:00
Main Event 31 : 39 80 : 79
12/07
18:00
1st Quarter 0 : 0 16 : 12
Ryukyu Golden Kings -vs- Bambitious Nara
12/07
18:00
Main Event 38 : 38 78 : 69
12/07
18:00
1st Quarter 0 : 0 23 : 26
Baltic Basketball League
Tartu Rock -vs- BC Caspiy Aktau
12/07
23:59
Main Event 46 : 23 84 : 59
12/07
23:59
1st Quarter 0 : 0 25 : 9
Sweden Basketball League
Sodertalje Kings -vs- Nassjo Basket
12/07
22:04
Main Event 21 : 36 73 : 67
Poland Basketball League
Siarka Tarnobrzeg -vs- Polpharma Starogard Gdanski
12/08
01:00
Main Event 59 : 42 107 : 80
12/08
01:00
1st Quarter 0 : 0 31 : 18
Czech Republic National Basketball League
Turi Svitavy -vs- BC Kolin
12/08
01:00
Main Event 34 : 40 76 : 79
12/08
01:00
1st Quarter 0 : 0 15 : 17
BK Opava -vs- BK Lions J.Hradec
12/08
01:00
Main Event 53 : 32 101 : 63
12/08
01:00
1st Quarter 0 : 0 28 : 18
BC Brno -vs- BK Pardubice
12/08
01:30
Main Event 47 : 40 76 : 82
12/08
01:30
1st Quarter 0 : 0 23 : 22
Croatia A1 Basketball League
KK Split -vs- GKK Sibenik
12/08
01:00
Main Event 45 : 40 83 : 88
12/08
01:00
1st Quarter 0 : 0 20 : 20
KK Jolly JBS -vs- KK Alkar Sinj
12/08
02:00
Main Event 34 : 29 72 : 76
12/08
02:00
1st Quarter 0 : 0 21 : 17
KK Slavonski Brod -vs- KK Zabok
12/08
02:00
Main Event 30 : 44 56 : 75
12/08
02:00
1st Quarter 0 : 0 12 : 22
KK Vrijednosnice OS Darda -vs- KK Kvarner 2010
12/08
02:00
Main Event 35 : 37 82 : 76
12/08
02:00
1st Quarter 0 : 0 17 : 19
KK Krizevci -vs- KK Zagreb
12/08
03:30
Main Event 47 : 54 86 : 102
12/08
03:30
1st Quarter 0 : 0 22 : 25
Finland Korisliiga Basketball League
Tampereen Pyrinto -vs- Lapuan Korikobrat
12/07
23:00
Main Event 50 : 33 100 : 82
12/07
23:00
1st Quarter 0 : 0 26 : 14
Nilan Bisons -vs- Namika Lahti
12/07
23:00
Main Event 46 : 23 87 : 58
12/07
23:00
1st Quarter 0 : 0 17 : 12
Kauhajoen Karhu BC -vs- Lappeenrannan NMKY
12/07
23:00
Main Event 37 : 24 67 : 65
12/07
23:00
1st Quarter 0 : 0 16 : 9
Lithuania Basketball League
KK Prienai -vs- BC Siauliai
12/07
22:00
Main Event 48 : 38 88 : 84
12/07
22:00
1st Quarter 0 : 0 20 : 19
Romania Basketball League Div.A
CSU Atlassib Sibiu -vs- CSU Ploiesti
12/07
22:15
Main Event 49 : 31 92 : 69
12/07
22:15
1st Quarter 0 : 0 19 : 13
Timba Timisoara -vs- BC Timisoara
12/07
23:59
Main Event 35 : 50 60 : 92
12/07
23:59
1st Quarter 0 : 0 22 : 28
BC Mures Targu Mures -vs- U Mobitelco Cluj Napoca
12/08
02:00
Main Event 51 : 46 98 : 91
12/08
02:00
1st Quarter 0 : 0 26 : 22
Slovenia Premier A Basketball League
KK Rogaska -vs- Zlatorog Lasko
12/08
02:00
Main Event 40 : 33 81 : 76
12/08
02:00
1st Quarter 0 : 0 15 : 22
KK Helios Domzale -vs- Hopsi Polzela
12/08
02:00
Main Event 39 : 38 73 : 75
12/08
02:00
1st Quarter 0 : 0 17 : 19
KK Portoroz -vs- Slovan Ljubljana
12/08
03:00
Main Event 44 : 30 73 : 68
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 18 : 9
KK Grosuplje -vs- KK Maribor
12/08
03:00
Main Event 43 : 33 77 : 64
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 23 : 12
Elektra Sostanj -vs- Tajfun Sentjur
12/08
03:00
Main Event 39 : 38 82 : 65
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 22 : 22
Estonia Basketball Premier League
Rapla KK -vs- Rakvere Tarvas
12/07
23:00
Main Event 27 : 49 59 : 86
12/07
23:00
1st Quarter 0 : 0 6 : 29
KK Hito -vs- KK Parnu
12/07
23:59
Main Event 36 : 44 78 : 82
12/07
23:59
1st Quarter 0 : 0 22 : 21
Slovakia Extraliga Basketball League
BK Iskra Svit -vs- BK SPU Nitra
12/08
01:00
Main Event 45 : 34 84 : 66
12/08
01:00
1st Quarter 0 : 0 24 : 12
BC Prievidza -vs- MBK Handlova
12/08
01:00
Main Event 34 : 25 72 : 52
12/08
01:00
1st Quarter 0 : 0 19 : 13
MBK Komarno -vs- 04 AC LB Spisska Nova Ves
12/08
01:00
Main Event 49 : 31 100 : 70
12/08
01:00
1st Quarter 0 : 0 24 : 14
Norway BLNO Basketball League
Froya Basket -vs- Gimle BC
12/07
23:00
Main Event 31 : 44 66 : 82
12/07
23:00
1st Quarter 0 : 0 13 : 27
Ammerud BC -vs- Sverresborg Hoops
12/08
02:00
Main Event 48 : 22 85 : 57
12/08
02:00
1st Quarter 0 : 0 26 : 12
Denmark Basketball League
Randers Cimbria -vs- Vaerlose BBK
12/07
22:00
Main Event 52 : 43 122 : 93
12/07
22:00
1st Quarter 0 : 0 29 : 14
NBA – Fantasy Matches
Chicago Bulls -vs- Memphis Grizzlies
12/08
09:00
Main Event 47 : 43 75 : 82
Detroit Pistons -vs- Golden State Warriors
12/08
09:00
Main Event 47 : 49 92 : 108
Milwaukee Bucks -vs- San Antonio Spurs
12/08
09:30
Main Event 40 : 48 82 : 100
Brooklyn Nets -vs- Indiana Pacers
12/08
09:30
Main Event 39 : 52 90 : 111
Latvia Basketball League
BA Turiba -vs- Latvija U18
12/07
20:00
Main Event 47 : 29 93 : 62
12/07
20:00
1st Quarter 0 : 0 21 : 11
BK Jelgava -vs- BK Liepajas lauvas
12/07
20:00
Main Event 46 : 39 79 : 81
12/07
20:00
1st Quarter 0 : 0 25 : 14
BK Ventspils -vs- BK VEF Riga
12/07
23:00
Main Event 33 : 31 61 : 62
12/07
23:00
1st Quarter 0 : 0 15 : 13
Barons Kvartals -vs- BK Jekabpils
12/08
00:30
Main Event 42 : 24 68 : 60
12/08
00:30
1st Quarter 0 : 0 12 : 13
Portugal Basketball Premier League
Ovarense Dolce Vita -vs- Vitoria Guimaraes BC
12/07
23:59
Main Event 42 : 33 81 : 74
12/07
23:59
1st Quarter 0 : 0 17 : 26
Maia Basket -vs- Galitos Basket
12/07
23:59
Main Event 38 : 27 70 : 57
12/07
23:59
1st Quarter 0 : 0 24 : 13
Barcelos Basket -vs- Benfica Basket
12/08
01:30
Main Event 33 : 43 64 : 77
12/08
01:30
1st Quarter 0 : 0 19 : 20
France Women Basketball League
Lattes Montpellier(w) -vs- Bourges Basket(w)
12/08
03:00
Main Event 30 : 29 60 : 64
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 23 : 17
Basket Landes(w) -vs- Arras Pays d Artois(w)
12/08
03:00
Main Event 50 : 38 100 : 63
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 16 : 26
Cavigal Nice Basket 06(w) -vs- Flammes Carolo Basket Charleville Mezieres(w)
12/08
03:00
Main Event 30 : 39 51 : 63
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 20 : 21
Union Angers 49(w) -vs- Toulouse Metropole Basket(w)
12/08
03:00
Main Event 25 : 32 62 : 67
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 13 : 20
Lyon Basket(w) -vs- Nantes Reze Basket(w)
12/08
03:00
Main Event 39 : 20 73 : 47
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 23 : 11
Tarbes Gespe Bigorre(w) -vs- USO Mondeville(w)
12/08
03:00
Main Event 38 : 30 72 : 66
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 26 : 10
ESB Villeneuve d Ascq(w) -vs- Saint Amand Hainaut Basket(w)
12/08
03:00
Main Event 40 : 41 93 : 70
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 18 : 25
Spain Women Basketball League
Sedis Basquet(w) -vs- CB Islas Gran Canaria(w)
12/07
23:59
Main Event 26 : 35 71 : 76
12/07
23:59
1st Quarter 0 : 0 12 : 18
Perfumerias Avenida(w) -vs- CD Zamarat(w)
12/08
01:00
Main Event 42 : 28 74 : 65
12/08
01:00
1st Quarter 0 : 0 24 : 17
CB Bembibre(w) -vs- Uni Girona(w)
12/08
01:15
Main Event 24 : 35 56 : 65
12/08
01:15
1st Quarter 0 : 0 13 : 24
Rivas Ecopolis(w) -vs- CD Ibaeta(w)
12/08
02:30
Main Event 30 : 22 70 : 50
12/08
02:30
1st Quarter 0 : 0 20 : 11
Spain Basketball Adecco Oro
Breogan Lugo -vs- Melilla Baloncesto
12/08
02:15
Main Event 31 : 23 82 : 63
12/08
02:15
1st Quarter 0 : 0 16 : 13
France Pro B Basketball League
Saint Quentin BB -vs- ASC Denain Voltaire
12/08
03:00
Main Event 32 : 42 83 : 92
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 24 : 14
ALM Evreux -vs- SOMB Boulogne sur Mer
12/08
03:00
Main Event 38 : 34 69 : 87
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 22 : 18
BC Orchies -vs- Champagne Chalons Reims
12/08
03:00
Main Event 40 : 41 64 : 76
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 22 : 22
Saint Vallier BD -vs- JL Bourg en Bresse
12/08
03:00
Main Event 36 : 40 69 : 83
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 16 : 26
VTB United Basketball League
Krasnye Krylya Samara -vs- Azovmash Mariupol
12/07
22:00
Main Event 42 : 28 79 : 76
12/07
22:00
1st Quarter 0 : 0 29 : 17
Triumph Lyubertsy -vs- BC Tsmoki Minsk
12/07
22:00
Main Event 33 : 41 80 : 71
12/07
22:00
1st Quarter 0 : 0 15 : 18
BC Khimki -vs- BC Astana
12/07
22:00
Main Event 41 : 39 96 : 75
12/07
22:00
1st Quarter 0 : 0 26 : 18
Serbia Basketball League
KK Tamis Pancevo -vs- KK Crnokosa Kosjeric
12/08
02:00
Main Event 29 : 37 59 : 76
12/08
02:00
1st Quarter 0 : 0 17 : 27
KK Napredak Krusevac -vs- KK Konstantin Nis
12/08
03:00
Main Event 38 : 45 82 : 87
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 20 : 24
KK Meridiana -vs- KK Metalac Valjevo
12/08
03:30
Main Event 39 : 36 75 : 74
12/08
03:30
1st Quarter 0 : 0 19 : 16
Ukraine Basketball Super League
Khimik Yuzhny -vs- BC Dnipro Dnipropetrovsk
12/07
23:00
Main Event 51 : 31 97 : 64
12/07
23:00
1st Quarter 0 : 0 28 : 19
Netherlands Basketball League
Den Helder Kings -vs- Apollo Amsterdam
12/08
02:30
Main Event 42 : 32 91 : 69
12/08
02:30
1st Quarter 0 : 0 29 : 23
Aris Leeuwarden -vs- SPM Shoeters Den Bosch
12/08
03:00
Main Event 28 : 39 70 : 79
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 19 : 17
Maxxcom BSW Weert -vs- GasTerra Flames Groningen
12/08
03:00
Main Event 28 : 29 49 : 72
12/08
03:00
1st Quarter 0 : 0 18 : 13
Mexico National Professional Basketball League
Gansos Salvajes UIC -vs- Huracanes Tampico
12/08
08:00
Main Event 32 : 55 82 : 89
Halcones Rojos Veracruz -vs- Abejas Guanajuato
12/08
09:00
Main Event 42 : 44 88 : 85
Halcones UV Xalapa -vs- Gigantes Estado de Mexico
12/08
09:00
Main Event 38 : 32 89 : 77
Angeles Guerrero -vs- Correcaminos UAT Victoria
12/08
10:00
Main Event 36 : 38 73 : 90
Lechugueros Leon -vs- Soles Mexicali
12/08
10:15
Main Event 45 : 56 103 : 99
Panteras Aguascalientes -vs- Pioneros Quintana Roo
12/08
10:30
Main Event 47 : 49 79 : 94
Argentina National Basketball League
Obras Sanitarias -vs- Quilmes Mar del Plata
12/08
07:00
Main Event 23 : 28 82 : 84
12/08
07:00
1st Quarter 0 : 0 13 : 11
Boca Juniors BC -vs- Bahia Basket
12/08
07:00
Main Event 33 : 37 79 : 68
12/08
07:00
1st Quarter 0 : 0 18 : 24
Liga ABA
HKK Siroki -vs- KK MZT Skopje
12/07
23:59
Main Event 21 : 39 67 : 63
12/07
23:59
1st Quarter 0 : 0 14 : 17
KK Buducnost Podgorica -vs- KK Cedevita Zagreb
12/08
02:00
Main Event 28 : 33 64 : 60
12/08
02:00
1st Quarter 0 : 0 15 : 19
KK Radnicki Kragujevac -vs- KK Krka
12/08
04:00
Main Event 36 : 39 84 : 77
12/08
04:00
1st Quarter 0 : 0 14 : 28
Australia National Basketball League
Wollongong Hawks -vs- Sydney Kings
12/07
16:30
Main Event 37 : 37 73 : 69
12/07
16:30
1st Quarter 0 : 0 19 : 20
Cairns Taipans -vs- Adelaide 36ers
12/07
17:30
Main Event 42 : 43 98 : 78
12/07
17:30
1st Quarter 0 : 0 24 : 27
Melbourne Tigers -vs- New Zealand Breakers
12/08
11:00
Main Event 47 : 51 84 : 82
12/08
11:00
1st Quarter 0 : 0 29 : 23
Australia Women National Basketball League
Sydney Uni Flames(w) -vs- Adelaide Lightning(w)
12/07
16:00
Main Event 29 : 34 62 : 63
12/07
16:00
1st Quarter 0 : 0 16 : 18
Logan Thunder(w) -vs- Townsville Fire(w)
12/07
17:00
Main Event 29 : 44 63 : 80
12/07
17:00
1st Quarter 0 : 0 16 : 25
West Coast Waves(w) -vs- Dandenong Rangers(w)
12/07
19:30
Main Event 34 : 44 58 : 79
12/07
19:30
1st Quarter 0 : 0 16 : 22
Korea Women Basketball League
KB Stars(w) -vs- Samsung Life Blue Minx(w)
12/07
18:00
Main Event 36 : 27 58 : 57
12/07
18:00
1st Quarter 0 : 0 26 : 17
Korea Basketball League
Wonju Dongbu Promy -vs- Seoul SK Knights
12/07
13:00
Main Event 38 : 39 81 : 77
12/07
13:00
1st Quarter 0 : 0 14 : 19
Anyang KGC -vs- Changwon LG Sakers
12/07
13:00
Main Event 26 : 41 70 : 72
12/07
13:00
1st Quarter 0 : 0 14 : 26
Jeonju KCC Egis -vs- Ulsan Mobis Phoebus
12/07
15:00
Main Event 28 : 34 70 : 77
12/07
15:00
1st Quarter 0 : 0 14 : 15
Brazil Basketball League
Pinheiros Sao Paulo -vs- Franca Basquete
12/08
02:00
Main Event 44 : 38 96 : 87
12/08
02:00
1st Quarter 0 : 0 21 : 19
Universo Goiania -vs- Uniceub BRB Brasilia
12/08
02:15
Main Event 32 : 50 72 : 101
12/08
02:15
1st Quarter 0 : 0 15 : 27
Sao Jose Basketball -vs- Bauru Basquete
12/08
04:00
Main Event 36 : 45 78 : 88
12/08
04:00
1st Quarter 0 : 0 19 : 20
Minas Basquete -vs- Macae Basquete
12/08
04:00
Main Event 29 : 29 67 : 65
12/08
04:00
1st Quarter 0 : 0 14 : 11
Athletico Paulistano Basquete -vs- Basquete Cearense
12/08
04:00
Main Event 43 : 36 94 : 79
12/08
04:00
1st Quarter 0 : 0 21 : 17
Liga Sorocabana -vs- Mogi Das Cruzes
12/08
04:00
Main Event 40 : 30 81 : 79
12/08
04:00
1st Quarter 0 : 0 18 : 12
Palmeiras Basquete -vs- Uberlandia Basquete
12/08
04:00
Main Event 35 : 32 68 : 64
12/08
04:00
1st Quarter 0 : 0 21 : 19
Espirito Santo Cetaf Basquetebol -vs- Flamengo Basquete
12/08
05:00
Main Event 26 : 39 60 : 77
12/08
05:00
1st Quarter 0 : 0 15 : 20
Italy Basketball Legadue Gold
Scaligera Verona -vs- Pallacanestro Trapani
12/08
03:30
Main Event 44 : 35 90 : 68
12/08
03:30
1st Quarter 0 : 0 20 : 19
Philippine Cup
Barako Bull Energy Cola -vs- Air21 Express
12/07
15:30
Main Event 31 : 37 77 : 92
Alaska Aces -vs- Petron Blaze Boosters
12/07
17:45
Main Event 37 : 35 85 : 86
Kickoff Teams First Half Score Full Time Score
NHL – Including Overtime and Penalty Shootouts
Dallas Stars -vs- Philadelphia Flyers
12/08
03:00
Main Event 0 : 0 5 : 1
Boston Bruins -vs- Pittsburgh Penguins
12/08
08:00
Main Event 0 : 0 3 : 2
Montreal Canadiens -vs- Buffalo Sabres
12/08
08:00
Main Event 0 : 0 3 : 2
Ottawa Senators -vs- Toronto Maple Leafs
12/08
08:00
Main Event 0 : 0 3 : 4
Detroit Red Wings -vs- Florida Panthers
12/08
08:00
Main Event 0 : 0 1 : 2
Tampa Bay Lightning -vs- Winnipeg Jets
12/08
08:00
Main Event 0 : 0 1 : 2
Washington Capitals -vs- Nashville Predators
12/08
08:00
Main Event 0 : 0 5 : 2
New York Rangers -vs- New Jersey Devils
12/08
08:30
Main Event 0 : 0 3 : 4
St. Louis Blues -vs- Anaheim Ducks
12/08
09:00
Main Event 0 : 0 2 : 5
NHL – Regular Time Only
Dallas Stars -vs- Philadelphia Flyers
12/08
03:00
Main Event 0 : 0 5 : 1
12/08
03:00
1st Period 0 : 0 0 : 1
12/08
03:00
First Goal 0 : 0 0 : 1
12/08
03:00
Last Goal 0 : 0 1 : 0
Boston Bruins -vs- Pittsburgh Penguins
12/08
08:00
Main Event 0 : 0 3 : 2
12/08
08:00
1st Period 0 : 0 1 : 2
12/08
08:00
First Goal 0 : 0 0 : 1
12/08
08:00
Last Goal 0 : 0 1 : 0
Montreal Canadiens -vs- Buffalo Sabres
12/08
08:00
Main Event 0 : 0 3 : 2
12/08
08:00
1st Period 0 : 0 0 : 0
12/08
08:00
First Goal 0 : 0 1 : 0
12/08
08:00
Last Goal 0 : 0 0 : 1
Ottawa Senators -vs- Toronto Maple Leafs
12/08
08:00
Main Event 0 : 0 3 : 3
12/08
08:00
1st Period 0 : 0 1 : 1
12/08
08:00
First Goal 0 : 0 0 : 1
12/08
08:00
Last Goal 0 : 0 1 : 0
Detroit Red Wings -vs- Florida Panthers
12/08
08:00
Main Event 0 : 0 1 : 2
12/08
08:00
1st Period 0 : 0 1 : 0
12/08
08:00
First Goal 0 : 0 1 : 0
12/08
08:00
Last Goal 0 : 0 0 : 1
Tampa Bay Lightning -vs- Winnipeg Jets
12/08
08:00
Main Event 0 : 0 1 : 1
12/08
08:00
1st Period 0 : 0 0 : 1
12/08
08:00
First Goal 0 : 0 0 : 1
12/08
08:00
Last Goal 0 : 0 1 : 0
Washington Capitals -vs- Nashville Predators
12/08
08:00
Main Event 0 : 0 5 : 2
12/08
08:00
1st Period 0 : 0 3 : 1
12/08
08:00
First Goal 0 : 0 1 : 0
12/08
08:00
Last Goal 0 : 0 1 : 0
New York Rangers -vs- New Jersey Devils
12/08
08:30
Main Event 0 : 0 3 : 3
12/08
08:30
1st Period 0 : 0 1 : 0
12/08
08:30
First Goal 0 : 0 1 : 0
12/08
08:30
Last Goal 0 : 0 1 : 0
St. Louis Blues -vs- Anaheim Ducks
12/08
09:00
Main Event 0 : 0 2 : 5
12/08
09:00
1st Period 0 : 0 0 : 3
12/08
09:00
First Goal 0 : 0 0 : 1
12/08
09:00
Last Goal 0 : 0 0 : 1
Czech Republic Extraliga – Regular Time Only
HC Sparta Praha -vs- HC Skoda Plzen
12/08
02:30
Main Event 0 : 0 4 : 2
Finland SM Liiga – Regular Time Only
Oulun Karpat -vs- Porin Assat
12/07
22:00
Main Event 0 : 0 1 : 0
TPS Hockey -vs- Tampere Tappara
12/07
22:00
Main Event 0 : 0 5 : 5
Kuopio KalPa -vs- HIFK Hockey
12/07
23:00
Main Event 0 : 0 1 : 6
Rauman Lukko -vs- Tampereen Ilves
12/07
23:00
Main Event 0 : 0 2 : 1
Lahti Pelicans -vs- Helsingin Jokerit
12/07
23:00
Main Event 0 : 0 2 : 8
Lappeenranta SaiPa -vs- JYP Hockey
12/07
23:00
Main Event 0 : 0 5 : 1
Kontinental Hockey League – Regular Time Only
Traktor Chelyabinsk -vs- Yugra Khanty Mansiysk
12/07
19:00
Main Event 0 : 0 0 : 2
Metallurg Magnitogorsk -vs- Avtomobilist Yekaterinburg
12/07
19:00
Main Event 0 : 0 3 : 3
Salavat Yulaev Ufa -vs- Barys Astana
12/07
19:00
Main Event 0 : 0 6 : 3
HC Neftekhimik Nizhnekamsk -vs- Avangard Omsk
12/07
21:00
Main Event 0 : 0 0 : 4
HC Dynamo Moscow -vs- Vityaz Chekhov
12/07
21:30
Main Event 0 : 0 2 : 2
American Hockey League – Regular Time Only
Toronto Marlies -vs- Hamilton Bulldogs
12/08
06:00
Main Event 0 : 0 1 : 2
Adirondack Phantoms -vs- Utica Comets
12/08
08:00
Main Event 0 : 0 3 : 1
Bridgeport Sound Tigers -vs- Hershey Bears
12/08
08:00
Main Event 0 : 0 4 : 2
Charlotte Checkers -vs- Rockford IceHogs
12/08
08:00
Main Event 0 : 0 3 : 5
Portland Pirates -vs- Manchester Monarchs
12/08
08:00
Main Event 0 : 0 3 : 3
Syracuse Crunch -vs- Norfolk Admirals
12/08
08:00
Main Event 0 : 0 1 : 2
Worcester Sharks -vs- Providence Bruins
12/08
08:00
Main Event 0 : 0 3 : 3
Binghamton Senators -vs- Albany Devils
12/08
08:05
Main Event 0 : 0 2 : 2
Chicago Wolves -vs- Oklahoma City Barons
12/08
09:00
Main Event 0 : 0 2 : 5
Grand Rapids Griffins -vs- Rochester Americans
12/08
09:00
Main Event 0 : 0 3 : 1
Springfield Falcons -vs- Hartford Wolf Pack
12/08
09:00
Main Event 0 : 0 3 : 2
Texas Stars -vs- Iowa Wild
12/08
09:00
Main Event 0 : 0 1 : 1
Sweden Hockey League – Regular Time Only
Lulea Hockey -vs- Vaxjo Lakers Hockey
12/07
23:00
Main Event 0 : 0 0 : 1
Orebro Hockey -vs- Linkopings HC
12/07
23:00
Main Event 0 : 0 2 : 1
Brynas Gavle -vs- Frolunda HC
12/07
23:00
Main Event 0 : 0 0 : 3
HV71 Jonkoping -vs- Leksands IF
12/07
23:00
Main Event 0 : 0 2 : 3
Modo Hockey -vs- Farjestad Hockey
12/08
01:30
Main Event 0 : 0 3 : 6
AIK Hockey -vs- Skelleftea AIK
12/08
01:30
Main Event 0 : 0 1 : 3

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s