พนันบอลออนไลน์ ช่วงนี้ ต้องที่ sbobet เท่านั้น

พนันบอลออนไลน์ ช่วงนี้ ต้องที่ sbobet เท่านั้น เพราะตอนนี้ เว็บ พนันบอลออนไลน์ ที่ดีที่สุดต้องเป็น sboibc888.com เท่านั้น

และเป็น เว็บเดียวที่วางใจได้เลยว่า ไม่มีโกงอย่างแน่นอน พร้อม พนักงาน มืออาชีพ คอยให้คำแนะนำ ตลอด 24 ชม. และยังมี โปรโมชันดีๆให้คุณได้ เลือกอีกมากมาย

พนันบอลออนไลน์

พนันบอลออนไลน์

โปรโมชั่น พนันบอลออนไลน์

ต่อที่ 1.สมัครสมาชิก SBOBET กับเราวันนี้ รับโบนัสฟรี20%

– เพียงท่านสมัครสมาชิกใหม่กับเราวันนี้ รับโบนัสกันไปฟรีๆ 20%ทันที
– รับโบนัส ไม่เกิน 1,000  บาท = ฝาก 5,000 บาท จะได้รับโบนัส 1,000

– โบนัสไม่สามารถถอนออกได้

– สมัครชิกใหม่ต้องไม่มีฐานข้อมูลในบริษัท 

– การตัดสินของทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุด

ต่อที่ 2.แนะนำเพือนมาเล่น พนันบอลออนไลน์  กับเรา รับโบนัสฟรี20%

– เพียงท่านลูกค้าแนะนำเพื่อนมาสมัครสมาชิกใหม่กับเราวันนี้ รับโบนัสกันไปฟรีๆ 20% ทันที
– เพียงท่านให้เพื่อนของท่านแจ้ง Usre ของท่าน ตอนสมัครใหม่ ท่านก็จะได้ โบนัส 20% ทันที
– รับโบนัส ไม่เกิน 200 บาท = เพื่อนฝาก 1,000 บาทจะ ได้รับ เครดิตเพิ่ม 200 บาท
– โบนัสไม่สามารถถอนออกได้
– สมัครชิกใหม่ต้องไม่มีฐานข้อมูลในบริษัท
– การตัดสินของทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุด

* สมาชิกที่สมัครสมาชิกใหม่จะต้องมีข้อมูลไม่ซ้ำกับฐานข้อมูลเดิมที่ทางบริษัทมีอยู่
เช่น ชื่อ-นามสกุล, เบอร์โทร, หมายเลขบัญชี, E-Mail, IP Address
* กรณีที่สมาชิกใช้ User เดียวกัน โดยมีการเล่นทั้ง 2 ฝั่งสวนทางกัน ทางทีมงานจะตัดสิทธิทันที
* กรณีที่สมาชิกใช้หลาย User โดยมีการเล่นทั้ง 2 ฝั่งสวนทางกัน ทางทีมงานจะตัดสิทธิทันที 

กฏและกติกา

– หากเกิดเหตุการณ์ผิดปกติขึ้น ทางบริษัทฯ จะเป็นผู้ตรวจสอบและ
ตัดสินชี้ขาด โดยให้ถือคำตัดสินนั้นเป็นที่สิ้นสุด
– ทางเว็บของสงวนสิทธิ์ยกเลิกบางรายการที่ผิดปกติตามดุลยพินิจของทางเว็บ
– เงื่อนไขและข้อตำลงทั่วไปของ sboibc888.com จะถูกปรับปรุงเปลี่ยน
แปลงและ แก้ไข้ได้โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

ผลบอลสด ตรงมา จาก sbobet

Kickoff Teams First Half Score Full Time Score
Norway Cup
Asker -vs- Kvik Halden เว็บ พนันบอลออนไลน์ ที่ดีที่สุดต้อง sboibc888.com ชื่อนี้ไม่มีโกง
04/24
23:59
Main Event 0 : 1 1 : 1
Asker (ET) -vs- Kvik Halden (ET)
04/24
23:59
Main Event 1 : 0 2 : 0
Asker (PEN) -vs- Kvik Halden (PEN)
04/24
23:59
Main Event Refunded Refunded
04/24
23:59
Main Event Refunded Refunded
Brumunddal -vs- Nybergsund
04/24
23:59
Main Event 0 : 0 1 : 2
Brumunddal (ET) -vs- Nybergsund (ET)
04/24
23:59
Main Event Refunded Refunded
Brumunddal (PEN) -vs- Nybergsund (PEN)
04/24
23:59
Main Event Refunded Refunded
04/24
23:59
Main Event Refunded Refunded
Drobak Frogn -vs- Pors Grenland
04/24
23:59
Main Event 0 : 1 1 : 4
Fana Fotball -vs- Stord Sunnhordland พนันบอลออนไลน์ เดียวนี้เล่นได้ จนถึง นาทีที่ 90
04/24
23:59
Main Event 1 : 1 1 : 2
Fana Fotball (ET) -vs- Stord Sunnhordland (ET)
04/24
23:59
Main Event Refunded Refunded
Fana Fotball (PEN) -vs- Stord Sunnhordland (PEN)
04/24
23:59
Main Event Refunded Refunded
04/24
23:59
Main Event Refunded Refunded
FK Jerv -vs- Flekkeroy
04/24
23:59
Main Event 1 : 0 3 : 0
Gjovik Lyn -vs- Eidsvold Turn
04/24
23:59
Main Event 2 : 0 5 : 1
Harstad -vs- Medkila IL
04/24
23:59
Main Event 0 : 0 2 : 1
Harstad (ET) -vs- Medkila IL (ET)
04/24
23:59
Main Event Refunded Refunded
Harstad (PEN) -vs- Medkila IL (PEN)
04/24
23:59
Main Event Refunded Refunded
04/24
23:59
Main Event Refunded Refunded
KFUM Oslo -vs- Notodden
04/24
23:59
Main Event 0 : 0 0 : 4
Lorenskog -vs- Birkebeineren Fotball
04/24
23:59
Main Event 2 : 1 3 : 2
Lyn Oslo -vs- Skeid เรามาเล่น พนันบอลออนไลน์ กันเถอะ
04/24
23:59
Main Event 3 : 0 4 : 0
Orn Horten -vs- Kjelsas
04/24
23:59
Main Event 1 : 0 2 : 1
Valdres FK -vs- Follo
04/24
23:59
Main Event 0 : 4 0 : 8
AFC CUP
Al Jaish Damascus (n) -vs- Nejmeh SC
04/24
22:00
Main Event 0 : 1 0 : 1
Al Kuwait Kaifan -vs- Fanja SC
04/24
22:00
Main Event 2 : 0 4 : 0
Ukraine Premier League
Illichivets Mariupol -vs- Vorskla Poltava
04/24
20:00
Main Event 0 : 0 1 : 2
Hoverla Uzhhorod -vs- Dnipro Dnipropetrovsk
04/24
22:00
Main Event 0 : 0 0 : 2
Chornomorets Odessa -vs- Dynamo Kyiv
04/25
00:30
Main Event 1 : 0 1 : 1
Volyn Lutsk -vs- Metallist Kharkiv
04/25
00:30
Main Event 0 : 1 1 : 4
Egypt Premier League
El Raja Marsa Matruh -vs- El-Entag El-Harby
04/24
21:30
Main Event 1 : 0 3 : 1
UEFA EUROPA LEAGUE
Sevilla -vs- Valencia
04/25
03:05
Main Event 2 : 0 2 : 0
04/25
03:05
Total Corners 2 : 2 4 : 5
04/25
03:05
Home Team Total Goals 2 : 0 2 : 0
04/25
03:05
Away Team Total Goals 0 : 0 0 : 0
04/25
03:05
Team to Kick-Off 0 : 0 0 : 1
04/25
03:05
1st Corner 0 : 0 0 : 1
04/25
03:05
Last Corner 0 : 0 0 : 1
04/25
03:05
Total Bookings 0 : 0 1 : 2
04/25
03:05
1st Booking 0 : 0 1 : 0
04/25
03:05
Last Booking 0 : 0 0 : 1
04/25
03:05
1st Free Kick 0 : 0 0 : 1
04/25
03:05
Last Free Kick 0 : 0 1 : 0
04/25
03:05
1st Goal Kick 0 : 0 1 : 0
04/25
03:05
Last Goal Kick 0 : 0 0 : 1
04/25
03:05
1st Offside 0 : 0 1 : 0
04/25
03:05
Last Offside 0 : 0 1 : 0
04/25
03:05
1st Throw In 0 : 0 1 : 0
04/25
03:05
Last Throw In 0 : 0 1 : 0
04/25
03:05
1st Substitution 0 : 0 0 : 1
04/25
03:05
Last Substitution 0 : 0 1 : 0
04/25
03:05
Home Team Clean Sheet 0 : 0 1 : 0
04/25
03:05
Away Team Clean Sheet 0 : 0 0 : 1
04/25
03:05
Any Red Card 0 : 0 0 : 1
04/25
03:05
Any Penalty Taken 0 : 0 0 : 1
04/25
03:05
Any Own Goal 0 : 0 0 : 1
04/25
03:05
Highest Scoring Half 0 : 0 2 : 0
Benfica -vs- Juventus 
04/25
03:05
Main Event 1 : 0 2 : 1
04/25
03:05
Total Corners 1 : 3 3 : 6
04/25
03:05
Home Team Total Goals 1 : 0 2 : 0
04/25
03:05
Away Team Total Goals 0 : 0 1 : 0
04/25
03:05
Team to Kick-Off 0 : 0 1 : 0
04/25
03:05
1st Corner 0 : 0 1 : 0
04/25
03:05
Last Corner 0 : 0 1 : 0
04/25
03:05
Total Bookings 1 : 1 3 : 1
04/25
03:05
1st Booking 0 : 0 1 : 0
04/25
03:05
Last Booking 0 : 0 1 : 0
04/25
03:05
1st Free Kick 0 : 0 1 : 0
04/25
03:05
Last Free Kick 0 : 0 0 : 1
04/25
03:05
1st Goal Kick 0 : 0 0 : 1
04/25
03:05
Last Goal Kick 0 : 0 1 : 0
04/25
03:05
1st Offside 0 : 0 0 : 1
04/25
03:05
Last Offside 0 : 0 0 : 1
04/25
03:05
1st Throw In 0 : 0 1 : 0
04/25
03:05
Last Throw In 0 : 0 1 : 0
04/25
03:05
1st Substitution 0 : 0 1 : 0
04/25
03:05
Last Substitution 0 : 0 0 : 1
04/25
03:05
Home Team Clean Sheet 0 : 0 0 : 1
04/25
03:05
Away Team Clean Sheet 0 : 0 0 : 1
04/25
03:05
Any Red Card 0 : 0 0 : 1
04/25
03:05
Any Penalty Taken 0 : 0 0 : 1
04/25
03:05
Any Own Goal 0 : 0 0 : 1
04/25
03:05
Highest Scoring Half 0 : 0 1 : 2
Lithuania A League
Siauliai -vs- Zalgiris Vilnius
04/24
22:30
Main Event 0 : 0 0 : 0
Jordan Cup
Al Faisaly Amman -vs- Ramtha Irbid
04/24
23:00
Main Event 0 : 0 1 : 0
Al Faisaly Amman (PEN) -vs- Ramtha Irbid (PEN)
04/24
23:00
Main Event 0 : 0 4 : 5
04/24
23:00
Main Event 0 : 0 4 : 5
English Conference South
Concord Rangers -vs- Ebbsfleet United
04/25
02:45
Main Event 0 : 1 1 : 2
Ukraine Youth Championship U21
Hoverla Uzhhorod U21 -vs- Dnipro Dnipropetrovsk U21
04/24
17:00
Main Event 1 : 1 2 : 3
Azerbaijan Cup
Ravan Baku -vs- Neftchi Baku ถ้าจะ สมัคร พนันบอลออนไลน์ อย่างลืมมาสมัครที่ sboibc888.com
04/24
20:00
Main Event 1 : 2 1 : 3
Khazar Lankaran -vs- Qabala PFC
04/24
22:00
Main Event 0 : 1 1 : 1
Mexico Liga de Ascenso Playoff
Necaxa Aguascalientes -vs- Estudiantes Tecos
04/24
10:00
Main Event 0 : 0 0 : 0
Russia Youth Championship U21
Kryliya Sovetov U21 -vs- Amkar Perm U21
04/24
21:00
Main Event 2 : 1 3 : 2
Malta BOV Premier League Playoff
Floriana FC -vs- Rabat Ajax
04/24
23:59
Main Event 1 : 0 2 : 1
Hibernians FC Paola -vs- Sliema Wanderers
04/25
01:00
Main Event 0 : 0 1 : 3
Mosta FC -vs- Balzan Youths FC
04/25
01:00
Main Event 1 : 0 3 : 1
Qormi FC -vs- Tarxien Rainbows
04/25
02:15
Main Event 0 : 2 2 : 4
English Barclays U21 Premier League
Reading U21 -vs- Manchester United U21
04/25
02:00
Main Event 0 : 1 2 : 3
COPA BRIDGESTONE LIBERTADORES
Arsenal de Sarandi -vs- Union Espanola
04/25
08:15
Main Event 0 : 0 0 : 0
UEFA EUROPA LEAGUE – 15 MINUTES GOALS OVER / UNDER
Sevilla 00:00-15:00 -vs- Valencia 00:00-15:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 0 : 0
Sevilla 15:01-30:00 -vs- Valencia 15:01-30:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 0 : 0
Sevilla 45:01-60:00 -vs- Valencia 45:01-60:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 0 : 0
Sevilla 60:01-75:00 -vs- Valencia 60:01-75:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 0 : 0
Benfica 00:00-15:00 -vs- Juventus 00:00-15:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 1 : 0
Benfica 15:01-30:00 -vs- Juventus 15:01-30:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 0 : 0
Benfica 45:01-60:00 -vs- Juventus 45:01-60:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 0 : 0
Benfica 60:01-75:00 -vs- Juventus 60:01-75:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 0 : 1
UEFA EUROPA LEAGUE – 15 MINUTES CORNERS OVER / UNDER
Sevilla No. of Corner 00:00-15:00 -vs- Valencia No. of Corner 00:00-15:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 1 : 2
Sevilla No. of Corner 15:01-30:00 -vs- Valencia No. of Corner 15:01-30:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 1 : 0
Sevilla No. of Corner 45:01-60:00 -vs- Valencia No. of Corner 45:01-60:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 0 : 1
Sevilla No. of Corner 60:01-75:00 -vs- Valencia No. of Corner 60:01-75:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 1 : 0
Benfica No. of Corner 00:00-15:00 -vs- Juventus No. of Corner 00:00-15:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 1 : 0
Benfica No. of Corner 15:01-30:00 -vs- Juventus No. of Corner 15:01-30:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 0 : 1
Benfica No. of Corner 45:01-60:00 -vs- Juventus No. of Corner 45:01-60:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 0 : 1
Benfica No. of Corner 60:01-75:00 -vs- Juventus No. of Corner 60:01-75:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 1 : 1
UEFA EUROPA LEAGUE – 15 MINUTES BOOKINGS OVER / UNDER
Sevilla Total Bookings 00:00-15:00 -vs- Valencia Total Bookings 00:00-15:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 0 : 0
Sevilla Total Bookings 15:01-30:00 -vs- Valencia Total Bookings 15:01-30:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 0 : 0
Sevilla Total Bookings 45:01-60:00 -vs- Valencia Total Bookings 45:01-60:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 0 : 0
Sevilla Total Bookings 60:01-75:00 -vs- Valencia Total Bookings 60:01-75:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 1 : 0
Benfica Total Bookings 00:00-15:00 -vs- Juventus Total Bookings 00:00-15:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 0 : 0
Benfica Total Bookings 15:01-30:00 -vs- Juventus Total Bookings 15:01-30:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 0 : 0
Benfica Total Bookings 45:01-60:00 -vs- Juventus Total Bookings 45:01-60:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 0 : 0
Benfica Total Bookings 60:01-75:00 -vs- Juventus Total Bookings 60:01-75:00
04/25
03:05
Main Event 0 : 0 1 : 0
International Tournament Women U16 (in Serbia)
Spain(w) U16 -vs- Romania(w) U16
04/24
20:00
Main Event 5 : 0 6 : 0
Serbia(w) U16 -vs- Slovakia(w) U16
04/24
22:00
Main Event 1 : 3 1 : 4
Kickoff Teams First Half Score Full Time Score
NBA (PLAYOFF)
Atlanta Hawks -vs- Indiana Pacers
04/25
07:00
Main Event 39 : 38 98 : 85
04/25
07:00
1st Quarter 0 : 0 24 : 24
04/25
07:00
2nd Quarter 0 : 0 15 : 14
04/25
07:00
3rd Quarter 0 : 0 28 : 20
04/25
07:00
4th Quarter 0 : 0 31 : 27
04/25
07:00
First Basket 0 : 0 1 : 0
04/25
07:00
Last Basket 0 : 0 1 : 0
04/25
07:00
Race to First 5 Points 0 : 0 1 : 0
04/25
07:00
Race to First 10 Points 0 : 0 1 : 0
04/25
07:00
Race to First 15 Points 0 : 0 1 : 0
04/25
07:00
Race to First 20 Points 0 : 0 1 : 0
04/25
07:00
Team with Highest Scoring Quarter 0 : 0 1 : 0
04/25
07:00
First 3 Points Made 0 : 0 1 : 0
04/25
07:00
Last 3 Points Made 0 : 0 1 : 0
04/25
07:00
Home Team Total Points 0 : 0 98 : 0
04/25
07:00
Away Team Total Points 0 : 0 85 : 0
04/25
07:00
Total Three Points 0 : 0 12 : 5
04/25
07:00
Total Rebounds 0 : 0 41 : 51
04/25
07:00
Total Assists 0 : 0 21 : 21
04/25
07:00
Total Steals 0 : 0 4 : 9
Memphis Grizzlies -vs- Oklahoma City Thunder
04/25
08:00
Main Event 44 : 36 98 : 95
04/25
08:00
1st Quarter 0 : 0 24 : 18
04/25
08:00
2nd Quarter 0 : 0 20 : 18
04/25
08:00
3rd Quarter 0 : 0 27 : 25
04/25
08:00
4th Quarter 0 : 0 14 : 24
04/25
08:00
First Basket 0 : 0 0 : 1
04/25
08:00
Last Basket 0 : 0 0 : 1
04/25
08:00
Race to First 5 Points 0 : 0 0 : 1
04/25
08:00
Race to First 10 Points 0 : 0 1 : 0
04/25
08:00
Race to First 15 Points 0 : 0 1 : 0
04/25
08:00
Race to First 20 Points 0 : 0 1 : 0
04/25
08:00
Team with Highest Scoring Quarter 0 : 0 1 : 0
04/25
08:00
First 3 Points Made 0 : 0 1 : 0
04/25
08:00
Last 3 Points Made 0 : 0 1 : 0
04/25
08:00
Home Team Total Points 0 : 0 98 : 0
04/25
08:00
Away Team Total Points 0 : 0 95 : 0
04/25
08:00
Total Three Points 0 : 0 4 : 5
04/25
08:00
Total Rebounds 0 : 0 47 : 48
04/25
08:00
Total Assists 0 : 0 21 : 13
04/25
08:00
Total Steals 0 : 0 9 : 9
Golden State Warriors -vs- LA Clippers
04/25
10:30
Main Event 43 : 46 96 : 98
04/25
10:30
1st Quarter 0 : 0 21 : 24
04/25
10:30
2nd Quarter 0 : 0 22 : 22
04/25
10:30
3rd Quarter 0 : 0 21 : 29
04/25
10:30
4th Quarter 0 : 0 32 : 23
04/25
10:30
First Basket 0 : 0 1 : 0
04/25
10:30
Last Basket 0 : 0 0 : 1
04/25
10:30
Race to First 5 Points 0 : 0 1 : 0
04/25
10:30
Race to First 10 Points 0 : 0 1 : 0
04/25
10:30
Race to First 15 Points 0 : 0 1 : 0
04/25
10:30
Race to First 20 Points 0 : 0 0 : 1
04/25
10:30
Team with Highest Scoring Quarter 0 : 0 1 : 0
04/25
10:30
First 3 Points Made 0 : 0 0 : 1
04/25
10:30
Last 3 Points Made 0 : 0 1 : 0
04/25
10:30
Home Team Total Points 0 : 0 96 : 0
04/25
10:30
Away Team Total Points 0 : 0 98 : 0
04/25
10:30
Total Three Points 0 : 0 6 : 8
04/25
10:30
Total Rebounds 0 : 0 52 : 47
04/25
10:30
Total Assists 0 : 0 26 : 25
04/25
10:30
Total Steals 0 : 0 6 : 11
NBA (PLAYOFF) 2nd Half
Atlanta Hawks (2nd) -vs- Indiana Pacers (2nd)
04/25
07:00
Main Event 0 : 0 59 : 47
Memphis Grizzlies (2nd) -vs- Oklahoma City Thunder (2nd)
04/25
08:00
Main Event 0 : 0 54 : 59
Golden State Warriors (2nd) -vs- LA Clippers (2nd)
04/25
10:30
Main Event 0 : 0 53 : 52
Turkey Premier Basketball League
Trabzonspor BC -vs- Galatasaray BC
04/24
23:59
Main Event 34 : 35 69 : 75
04/24
23:59
1st Quarter 0 : 0 11 : 12
Germany Basketball Bundesliga
Bayern Munchen BC -vs- MHP Riesen Ludwigsburg
04/25
02:00
Main Event 41 : 27 92 : 67
04/25
02:00
1st Quarter 0 : 0 24 : 14
Greece A1 Basketball League
Panionios Athens BC -vs- Apollon Patras BC
04/24
23:00
Main Event 40 : 31 79 : 47
04/24
23:00
1st Quarter 0 : 0 31 : 15
K.A.O. Drama -vs- Panelefsiniakos BC
04/24
23:00
Main Event 39 : 28 81 : 68
04/24
23:00
1st Quarter 0 : 0 23 : 12
KAE Ilisiakos -vs- PAOK Thessaloniki BC
04/24
23:00
Main Event 47 : 34 78 : 77
04/24
23:00
1st Quarter 0 : 0 22 : 19
Aris Thessaloniki BC -vs- Aries Trikala BC
04/24
23:00
Main Event 46 : 28 88 : 57
04/24
23:00
1st Quarter 0 : 0 21 : 18
Ikaros Chalkidas -vs- Kolossos Rhodes
04/24
23:00
Main Event 42 : 43 96 : 88
04/24
23:00
1st Quarter 0 : 0 25 : 21
Austria Basketball Bundesliga
Gunners Oberwart -vs- Gussing Knights
04/25
01:30
Main Event 45 : 52 101 : 102
04/25
01:30
1st Quarter 0 : 0 21 : 23
Dukes Klosterneuburg -vs- BC Vienna
04/25
01:30
Main Event 37 : 41 72 : 80
04/25
01:30
1st Quarter 0 : 0 25 : 17
WBC Raiffeisen Wels -vs- Swans Gmunden
04/25
01:30
Main Event 31 : 32 44 : 65
04/25
01:30
1st Quarter 0 : 0 16 : 15
Sweden Basketball League
Sodertalje Kings -vs- Norrkoping Dolphins
04/25
01:04
Main Event 51 : 46 85 : 83
Poland Basketball League
Anwil Wloclawek -vs- PGE Turow Zgorzelec
04/24
23:59
Main Event 40 : 54 69 : 94
04/24
23:59
1st Quarter 0 : 0 21 : 28
Finland Korisliiga Basketball League
Namika Lahti -vs- Tampereen Pyrinto
04/24
23:30
Main Event 32 : 37 73 : 65
04/24
23:30
1st Quarter 0 : 0 21 : 16
Kouvot Kouvola -vs- Nilan Bisons
04/24
23:30
Main Event 34 : 52 76 : 92
04/24
23:30
1st Quarter 0 : 0 20 : 21
Tapiolan Honka -vs- Joensuun Kataja
04/24
23:30
Main Event 34 : 41 76 : 85
04/24
23:30
1st Quarter 0 : 0 19 : 22
Kauhajoen Karhu BC -vs- KTP Kotka BC
04/24
23:30
Main Event 48 : 26 81 : 59
04/24
23:30
1st Quarter 0 : 0 19 : 15
NBA (PLAYOFF) – Total Points
Paul Millsap -vs- Paul George
04/25
07:00
Main Event 0 : 0 14 : 12
Paul Millsap -vs- David West
04/25
07:00
Main Event 0 : 0 14 : 16
Jeff Teague -vs- Lance Stephenson
04/25
07:00
Main Event 0 : 0 22 : 21
Kyle Korver -vs- Roy Hibbert
04/25
07:00
Main Event 0 : 0 20 : 4
Zach Randolph -vs- Kevin Durant
04/25
08:00
Main Event 0 : 0 16 : 30
Mike Conley -vs- Russell Westbrook
04/25
08:00
Main Event 0 : 0 20 : 30
Marc Gasol -vs- Serge Ibaka
04/25
08:00
Main Event 0 : 0 14 : 12
Stephen Curry -vs- Blake Griffin
04/25
10:30
Main Event 0 : 0 16 : 32
David Lee -vs- Chris Paul
04/25
10:30
Main Event 0 : 0 12 : 15
Klay Thompson -vs- Chris Paul
04/25
10:30
Main Event 0 : 0 26 : 15
NBA (PLAYOFF) – Fantasy Matches
Atlanta Hawks -vs- Memphis Grizzlies
04/25
07:00
Main Event 39 : 44 98 : 98
Atlanta Hawks -vs- Golden State Warriors
04/25
07:00
Main Event 39 : 43 98 : 96
Indiana Pacers -vs- Oklahoma City Thunder
04/25
07:00
Main Event 38 : 36 85 : 95
Indiana Pacers -vs- LA Clippers
04/25
07:00
Main Event 38 : 46 85 : 98
Memphis Grizzlies -vs- Golden State Warriors
04/25
08:00
Main Event 44 : 43 98 : 96
Oklahoma City Thunder -vs- LA Clippers
04/25
08:00
Main Event 36 : 46 95 : 98
NBA (PLAYOFF) – Total Assists
Mike Conley -vs- Russell Westbrook
04/25
08:00
Main Event 0 : 0 3 : 2
Stephen Curry -vs- Chris Paul
04/25
10:30
Main Event 0 : 0 15 : 10
NBA (PLAYOFF) – Total Rebounds
Paul Millsap -vs- Lance Stephenson
04/25
07:00
Main Event 0 : 0 14 : 13
Zach Randolph -vs- Serge Ibaka
04/25
08:00
Main Event 0 : 0 10 : 5
Zach Randolph -vs- Kevin Durant
04/25
08:00
Main Event 0 : 0 10 : 9
David Lee -vs- DeAndre Jordan
04/25
10:30
Main Event 0 : 0 9 : 22
David Lee -vs- Blake Griffin
04/25
10:30
Main Event 0 : 0 9 : 8
Denmark Basketball League
Bakken Bears -vs- Randers Cimbria
04/25
01:15
Main Event 49 : 46 99 : 82
04/25
01:15
1st Quarter 0 : 0 26 : 24
France Women Basketball League
Lattes Montpellier(w) -vs- Basket Landes(w)
04/25
01:00
Main Event 28 : 32 58 : 59
04/25
01:00
1st Quarter 0 : 0 11 : 14
Lyon Basket(w) -vs- Toulouse Metropole Basket(w)
04/25
02:00
Main Event 35 : 34 76 : 72
04/25
02:00
1st Quarter 0 : 0 22 : 16
Nantes Reze Basket(w) -vs- Flammes Carolo Basket Charleville Mezieres(w)
04/25
02:00
Main Event 32 : 32 72 : 62
04/25
02:00
1st Quarter 0 : 0 15 : 16
ESB Villeneuve d Ascq(w) -vs- Bourges Basket(w)
04/25
02:45
Main Event 32 : 39 50 : 62
04/25
02:45
1st Quarter 0 : 0 18 : 23
Israel Basketball Super League
Hapoel Tel Aviv BC -vs- Hapoel Jerusalem BC
04/25
01:45
Main Event 42 : 44 76 : 81
04/25
01:45
1st Quarter 0 : 0 25 : 20
Ukraine Basketball Super League
Khimik Yuzhny -vs- BC Donetsk
04/24
23:00
Main Event 47 : 37 91 : 60
04/24
23:00
1st Quarter 0 : 0 22 : 21
BC Budivelnik -vs- Azovmash Mariupol
04/24
23:59
Main Event 35 : 38 75 : 63
04/24
23:59
1st Quarter 0 : 0 18 : 18
Netherlands Basketball League
GasTerra Flames Groningen -vs- Apollo Amsterdam
04/25
01:30
Main Event 51 : 31 81 : 62
04/25
01:30
1st Quarter 0 : 0 36 : 19
Den Helder Kings -vs- Magixx Wijchen
04/25
01:30
Main Event 30 : 35 77 : 65
04/25
01:30
1st Quarter 0 : 0 11 : 14
SPM Shoeters Den Bosch -vs- Aris Leeuwarden
04/25
02:00
Main Event 66 : 33 110 : 63
04/25
02:00
1st Quarter 0 : 0 26 : 16
ZZ Leiden -vs- Landstede Basketbal Zwolle
04/25
02:00
Main Event 46 : 28 77 : 58
04/25
02:00
1st Quarter 0 : 0 25 : 17
Argentina National Basketball League
Libertad Sunchales -vs- Argentino Junin
04/25
08:30
Main Event 40 : 41 81 : 70
04/25
08:30
1st Quarter 0 : 0 21 : 14
Penarol Mar del Plata -vs- Quilmes Mar del Plata
04/25
09:00
Main Event 32 : 49 82 : 85
04/25
09:00
1st Quarter 0 : 0 16 : 21
Liga ABA
KK Crvena Zvezda (n) -vs- KK Cibona
04/25
02:00
Main Event 27 : 38 70 : 75
04/25
02:00
1st Quarter 0 : 0 15 : 21
Indonesia National Basketball League
Garuda Bandung -vs- NSH GMC Jakarta
04/24
15:00
Main Event 38 : 25 71 : 48
Satria Muda BritAma -vs- Pacific Caesar
04/24
17:00
Main Event 54 : 33 86 : 56
Pelita Jaya BC -vs- Satya Wacana Angsapura
04/24
19:00
Main Event 49 : 32 91 : 69
Aspac Jakarta -vs- BSC Bandung Utama
04/24
21:00
Main Event 42 : 31 74 : 51
New Zealand National Basketball League
Taranaki Mountainairs -vs- Waikato Pistons
04/24
14:30
Main Event 28 : 30 71 : 69
Canterbury Rams -vs- Manawatu Jets
04/25
12:00
Main Event 43 : 45 101 : 92
Kickoff Teams First Half Score Full Time Score
NHL (Playoff) – Including Overtime and Penalty Shootouts
Detroit Red Wings -vs- Boston Bruins
04/25
08:00
Main Event 0 : 0 2 : 3
Minnesota Wild -vs- Colorado Avalanche
04/25
09:30
Main Event 0 : 0 2 : 1
Los Angeles Kings -vs- San Jose Sharks
04/25
10:30
Main Event 0 : 0 6 : 3
NHL (Playoff) – Regular Time Only
Detroit Red Wings -vs- Boston Bruins
04/25
08:00
Main Event 0 : 0 2 : 2
04/25
08:00
1st Period 0 : 0 1 : 0
04/25
08:00
2nd Period 0 : 0 1 : 1
04/25
08:00
3rd Period 0 : 0 0 : 1
04/25
08:00
First Goal 0 : 0 1 : 0
04/25
08:00
Last Goal 0 : 0 0 : 1
Minnesota Wild -vs- Colorado Avalanche
04/25
09:30
Main Event 0 : 0 2 : 1
04/25
09:30
1st Period 0 : 0 1 : 0
04/25
09:30
2nd Period 0 : 0 1 : 1
04/25
09:30
3rd Period 0 : 0 0 : 0
04/25
09:30
First Goal 0 : 0 1 : 0
04/25
09:30
Last Goal 0 : 0 0 : 1
Los Angeles Kings -vs- San Jose Sharks
04/25
10:30
Main Event 0 : 0 6 : 3
04/25
10:30
1st Period 0 : 0 1 : 1
04/25
10:30
2nd Period 0 : 0 3 : 1
04/25
10:30
3rd Period 0 : 0 2 : 1
04/25
10:30
First Goal 0 : 0 1 : 0
04/25
10:30
Last Goal 0 : 0 1 : 0
Kontinental Hockey League – Regular Time Only
HC Lev Praha -vs- Metallurg Magnitogorsk
04/25
01:00
Main Event 0 : 0 3 : 5
International Friendly – Regular Time Only
Slovakia -vs- Finland
04/24
23:00
Main Event 0 : 0 0 : 3
Germany -vs- Russia
04/25
01:30
Main Event 0 : 0 2 : 4
IIHF World Championship Div 1A (in Korea Republic) – Regular Time Only
Austria -vs- Hungary
04/24
15:00
Main Event 0 : 0 4 : 4
Korea Republic -vs- Japan
04/24
18:30
Main Event 0 : 0 2 : 4
IIHF World Championship Div 1B (in Lithuania) – Regular Time Only
Poland -vs- Croatia
04/24
18:00
Main Event 0 : 0 4 : 1
Great Britain -vs- Netherlands
04/24
21:30
Main Event 0 : 0 4 : 3
Lithuania -vs- Romania
04/25
01:00
Main Event 0 : 0 5 : 2
Kickoff Teams G1 G2 G3 Total Point Win Total Set Win
Asia Championships – Men Singles (Set Handicap)
Liu Kai (CHN) -vs- Derek Wong Zi Liang (SIN)
04/24
12:15
Main Event 21:14 16:21 21:14 58:49 2:1
04/24
12:15
Total Match Points 21:14 16:21 21:14 58:49 2:1
Wang Tzu Wei (TPE) -vs- R. M. V. Gurusaidutt (IND)
04/24
13:00
Main Event 21:17 13:21 19:21 53:59 1:2
04/24
13:00
Total Match Points 21:17 13:21 19:21 53:59 1:2
Kashyap Parupalli (IND) -vs- Hsu Jen Hao (TPE)
04/24
13:45
Main Event 23:25 17:21 -:- 40:46 0:2
04/24
13:45
Total Match Points 23:25 17:21 -:- 40:46 0:2
Chao Huang (SIN) -vs- Hwang Jong Soo (KOR)
04/24
13:45
Main Event 19:21 4:21 -:- 23:42 0:2
04/24
13:45
Total Match Points 19:21 4:21 -:- 23:42 0:2
Song Xue (CHN) -vs- Park Sung Min (KOR)
04/24
14:30
Main Event 21:8 21:15 -:- 42:23 2:0
04/24
14:30
Total Match Points 21:8 21:15 -:- 42:23 2:0
Asia Championships – Women Singles (Set Handicap)
P V Sindhu (IND) -vs- Eriko Hirose (JPN)
04/24
12:15
Main Event 14:21 21:13 21:18 56:52 2:1
04/24
12:15
Total Match Points 14:21 21:13 21:18 56:52 2:1
Tee Jing Yi (MAS) -vs- Tai Tzu Ying (TPE)
04/24
13:00
Main Event 17:21 12:21 -:- 29:42 0:2
04/24
13:00
Total Match Points 17:21 12:21 -:- 29:42 0:2
Sung Ji Hyun (KOR) -vs- Kaori Imabeppu (JPN)
04/24
13:00
Main Event 21:8 21:18 -:- 42:26 2:0
04/24
13:00
Total Match Points 21:8 21:18 -:- 42:26 2:0
Ratchanok Intanon (THA) -vs- Sayaka Takahashi (JPN)
04/24
13:25
Main Event 18:21 21:16 14:21 53:58 1:2
04/24
13:25
Total Match Points 18:21 21:16 14:21 53:58 1:2
Asia Championships – Men Doubles (Set Handicap)
Li Junhui (CHN) / Liu Yuchen (CHN) -vs- Choi Sol Kyu (KOR) / Kang Ji Wook (KOR)
04/24
13:45
Main Event 21:13 18:21 21:18 60:52 2:1
04/24
13:45
Total Match Points 21:13 18:21 21:18 60:52 2:1
Hirokatsu Hashimoto (JPN) / Noriyasu Hirata (JPN) -vs- Wannawat Ampunsuwan (THA) / Patiphat Chalardchaleam (THA)
04/24
14:30
Main Event 21:10 21:15 -:- 42:25 2:0
04/24
14:30
Total Match Points 21:10 21:15 -:- 42:25 2:0
Takeshi Kamura (JPN) / Keigo Sonoda (JPN) -vs- Wang Yilv (CHN) / Zhang Wen (CHN)
04/24
15:15
Main Event 19:21 21:15 21:17 61:53 2:1
04/24
15:15
Total Match Points 19:21 21:15 21:17 61:53 2:1
Asia Championships – Women Doubles (Set Handicap)
Cheng Wen Hsing (TPE) / Hsieh Pei Chen (TPE) -vs- Amelia A. Anscelly (MAS) / Soong Fie Cho (MAS)
04/24
14:30
Main Event 14:21 14:21 -:- 28:42 0:2
04/24
14:30
Total Match Points 14:21 14:21 -:- 28:42 0:2
Lee Meng Yean (MAS) / Lim Yin Loo (MAS) -vs- Luo Yu (CHN) / Luo Ying (CHN)
04/24
14:30
Main Event 15:21 11:21 -:- 26:42 0:2
04/24
14:30
Total Match Points 15:21 11:21 -:- 26:42 0:2
Jung Kyung Eun (KOR) / Kim Ha Na (KOR) -vs- Chau Hoi Wah (HKG) / Poon Lok Yan (HKG)
04/24
15:15
Main Event 21:8 21:9 -:- 42:17 2:0
04/24
15:15
Total Match Points 21:8 21:9 -:- 42:17 2:0
Dongni Ou (CHN) / Xiong Mengjing (CHN) -vs- Zhang Zhibo (MAC) / Wang Rong (MAC)
04/24
16:45
Main Event 16:21 21:16 21:9 58:46 2:1
04/24
16:45
Total Match Points 16:21 21:16 21:9 58:46 2:1
Asia Championships – Mixed Doubles (Set Handicap)
Yoo Yeon Seong (KOR) / Eom Hye Won (KOR) -vs- Chen Zhuofu (CHN) / Xiong Mengjing (CHN)
04/24
12:15
Main Event 21:15 21:14 -:- 42:29 2:0
04/24
12:15
Total Match Points 21:15 21:14 -:- 42:29 2:0
Liao Min Chun (TPE) / Chen Hsiao Huan (TPE) -vs- Chan Yun Lung (HKG) / Tse Ying Suet (HKG)
04/24
13:00
Main Event 15:21 21:13 10:21 46:55 1:2
04/24
13:00
Total Match Points 15:21 21:13 10:21 46:55 1:2
European Championships – Men Singles (Set Handicap)
Viktor Axelsen (DEN) -vs- Scott Evans (IRL)
04/24
14:00
Main Event 21:13 20:22 21:11 62:46 2:1
04/24
14:00
Total Match Points 21:13 20:22 21:11 62:46 2:1
Petr Koukal (CZE) -vs- Toby Penty (ENG)
04/24
14:00
Main Event 21:11 14:21 21:13 56:45 2:1
04/24
14:00
Total Match Points 21:11 14:21 21:13 56:45 2:1
Dmytro Zavadsky (UKR) -vs- Kanan Rzayev (AZE)
04/24
14:00
Main Event 21:3 21:5 -:- 42:8 2:0
04/24
14:00
Total Match Points 21:3 21:5 -:- 42:8 2:0
Eric Pang (NED) -vs- Giovanni Greco (ITA)
04/24
14:00
Main Event 21:11 13:21 21:9 55:41 2:1
04/24
14:00
Total Match Points 21:11 13:21 21:9 55:41 2:1
Erik Meijs (NED) -vs- Kestutis Navickas (LTU)
04/24
16:00
Main Event 21:13 16:21 19:21 56:55 1:2
04/24
16:00
Total Match Points 21:13 16:21 19:21 56:55 1:2
Valeriy Atrashchenkov (UKR) -vs- Yuhan Tan (BEL)
04/24
16:00
Main Event 17:21 21:8 13:21 51:50 1:2
04/24
16:00
Total Match Points 17:21 21:8 13:21 51:50 1:2
Rajiv Ouseph (ENG) -vs- Anton Ivanov (RUS)
04/24
16:00
Main Event 21:6 21:14 -:- 42:20 2:0
04/24
16:00
Total Match Points 21:6 21:14 -:- 42:20 2:0
Ville Lang (FIN) -vs- Vladimir Malkov (RUS)
04/24
16:30
Main Event 12:21 19:21 -:- 31:42 0:2
04/24
16:30
Total Match Points 12:21 19:21 -:- 31:42 0:2
Pablo Abian (ESP) -vs- Blagovest Kisyov (BUL)
04/24
16:30
Main Event 21:14 21:18 -:- 42:32 2:0
04/24
16:30
Total Match Points 21:14 21:18 -:- 42:32 2:0
Vladzislav Kushnir (BLR) -vs- Dieter Domke (GER)
04/24
17:00
Main Event 10:21 8:21 -:- 18:42 0:2
04/24
17:00
Total Match Points 10:21 8:21 -:- 18:42 0:2
Maxime Moreels (BEL) -vs- Jarolim Vicen (SVK)
04/24
17:00
Main Event 23:21 21:19 -:- 44:40 2:0
04/24
17:00
Total Match Points 23:21 21:19 -:- 44:40 2:0
Marc Zwiebler (GER) -vs- Vladimir Ivanov (RUS)
04/24
17:00
Main Event 14:21 22:24 -:- 36:45 0:2
04/24
17:00
Total Match Points 14:21 22:24 -:- 36:45 0:2
Brice Leverdez (FRA) -vs- Gergely Krausz (HUN)
04/24
18:00
Main Event 21:9 21:16 -:- 42:25 2:0
04/24
18:00
Total Match Points 21:9 21:16 -:- 42:25 2:0
Michael Lahnsteiner (AUT) -vs- Lucas Corvee (FRA)
04/24
18:00
Main Event 24:26 22:20 14:21 60:67 1:2
04/24
18:00
Total Match Points 24:26 22:20 14:21 60:67 1:2
Hans Kristian Vittinghus (DEN) -vs- Misha Zilberman (ISR)
04/24
18:00
Main Event 21:13 21:13 -:- 42:26 2:0
04/24
18:00
Total Match Points 21:13 21:13 -:- 42:26 2:0
Jan O Jorgensen (DEN) -vs- Michal Rogalski (POL)
04/24
18:30
Main Event 21:19 21:10 -:- 42:29 2:0
04/24
18:30
Total Match Points 21:19 21:10 -:- 42:29 2:0
Hans Kristian Vittinghus (DEN) -vs- Lucas Corvee (FRA)
04/24
22:45
Main Event 21:17 21:15 -:- 42:32 2:0
04/24
22:45
Total Match Points 21:17 21:15 -:- 42:32 2:0
Vladimir Malkov (RUS) -vs- Petr Koukal (CZE)
04/24
22:45
Main Event 21:13 21:17 -:- 42:30 2:0
04/24
22:45
Total Match Points 21:13 21:17 -:- 42:30 2:0
Jan O Jorgensen (DEN) -vs- Dieter Domke (GER)
04/24
22:45
Main Event 12:21 21:14 23:21 56:56 2:1
04/24
22:45
Total Match Points 12:21 21:14 23:21 56:56 2:1
Rajiv Ouseph (ENG) -vs- Dmytro Zavadsky (UKR)
04/24
22:45
Main Event 21:17 21:16 -:- 42:33 2:0
04/24
22:45
Total Match Points 21:17 21:16 -:- 42:33 2:0
Brice Leverdez (FRA) -vs- Kestutis Navickas (LTU)
04/24
23:15
Main Event -:- -:- -:- -:- -:-
04/24
23:15
Total Match Points -:- -:- -:- -:- -:-
Viktor Axelsen (DEN) -vs- Yuhan Tan (BEL)
04/24
23:15
Main Event 21:17 21:16 -:- 42:33 2:0
04/24
23:15
Total Match Points 21:17 21:16 -:- 42:33 2:0
Eric Pang (NED) -vs- Pablo Abian (ESP)
04/24
23:15
Main Event 16:21 21:13 21:14 58:48 2:1
04/24
23:15
Total Match Points 16:21 21:13 21:14 58:48 2:1
Maxime Moreels (BEL) -vs- Vladimir Ivanov (RUS)
04/24
23:45
Main Event 9:21 8:21 -:- 17:42 0:2
04/24
23:45
Total Match Points 9:21 8:21 -:- 17:42 0:2
European Championships – Men Doubles (Set Handicap)
Vladimir Ivanov (RUS) / Ivan Sozonov (RUS) -vs- Adam Cwalina (POL) / Przemyslaw Wacha (POL)
04/24
20:00
Main Event 21:19 13:21 21:19 55:59 2:1
04/24
20:00
Total Match Points 21:19 13:21 21:19 55:59 2:1
Mads Conrad Petersen (DEN) / Mads Pieler Kolding (DEN) -vs- Lucas Corvee (FRA) / Brice Leverdez (FRA)
04/24
20:00
Main Event 21:16 21:13 -:- 42:29 2:0
04/24
20:00
Total Match Points 21:16 21:13 -:- 42:29 2:0
Povilas Bartusis (LTU) / Alan Plavin (LTU) -vs- Nikita Khakimov (RUS) / Vasily Kuznetsov (RUS)
04/24
20:00
Main Event 8:21 11:21 -:- 19:42 0:2
04/24
20:00
Total Match Points 8:21 11:21 -:- 19:42 0:2
Mathias Boe (DEN) / Carsten Mogensen (DEN) -vs- Christopher Coles (ENG) / Matthew Nottingham (ENG)
04/24
20:30
Main Event 21:10 21:13 -:- 42:23 2:0
04/24
20:30
Total Match Points 21:10 21:13 -:- 42:23 2:0
Chris Langridge (ENG) / Peter Mills (ENG) -vs- Anders Skaarup Rasmussen (DEN) / Kim Astrup Sorensen (DEN)
04/24
20:30
Main Event 22:20 21:16 -:- 43:36 2:0
04/24
20:30
Total Match Points 22:20 21:16 -:- 43:36 2:0
Giovanni Greco (ITA) / Rosario Maddaloni (ITA) -vs- Evgenij Dremin (RUS) / Sergey Lunev (RUS)
04/24
20:30
Main Event 10:21 12:21 -:- 22:42 0:2
04/24
20:30
Total Match Points 10:21 12:21 -:- 22:42 0:2
Michael Fuchs (GER) / Johannes Schoettler (GER) -vs- Jacco Arends (NED) / Jelle Maas (NED)
04/24
21:45
Main Event 21:18 21:15 -:- 42:33 2:0
04/24
21:45
Total Match Points 21:18 21:15 -:- 42:33 2:0
Chris Adcock (ENG) / Andrew Ellis (ENG) -vs- Ruud Bosch (NED) / Koen Ridder (NED)
04/24
21:45
Main Event 23:25 21:12 21:18 65:55 2:1
04/24
21:45
Total Match Points 23:25 21:12 21:18 65:55 2:1
European Championships – Women Singles (Set Handicap)
Petya Nedelcheva (BUL) -vs- Natalya Voytsekh (UKR)
04/24
16:00
Main Event 15:21 21:8 21:9 57:38 2:1
04/24
16:00
Total Match Points 15:21 21:8 21:9 57:38 2:1
Ozge Bayrak (TUR) -vs- Monika Radovska (LVA)
04/24
16:30
Main Event 21:11 21:5 -:- 42:16 2:0
04/24
16:30
Total Match Points 21:11 21:5 -:- 42:16 2:0
Sashina Vignes Waran (FRA) -vs- Marija Ulitina (UKR)
04/24
16:30
Main Event 21:17 21:12 -:- 42:29 2:0
04/24
16:30
Total Match Points 21:17 21:12 -:- 42:29 2:0
Carolina Marin (ESP) -vs- Laura Sarosi (HUN)
04/24
17:00
Main Event 21:15 21:16 -:- 42:31 2:0
04/24
17:00
Total Match Points 21:15 21:16 -:- 42:31 2:0
Beatriz Corrales (ESP) -vs- Ksenia Polikarpova (RUS)
04/24
18:00
Main Event 17:21 14:21 -:- 31:42 0:2
04/24
18:00
Total Match Points 17:21 14:21 -:- 31:42 0:2
Laura Vana (EST) -vs- Natalia Perminova (RUS)
04/24
18:30
Main Event 24:22 11:21 12:21 47:64 1:2
04/24
18:30
Total Match Points 24:22 11:21 12:21 47:64 1:2
Sadowski Fiorella Marie (MLT) -vs- Stefani Stoeva (BUL)
04/24
18:30
Main Event 5:21 6:21 -:- 11:42 0:2
04/24
18:30
Total Match Points 5:21 6:21 -:- 11:42 0:2
Olga Golovanova (RUS) -vs- Sandra Maria Jensen (DEN)
04/24
18:30
Main Event 21:9 21:16 -:- 42:25 2:0
04/24
18:30
Total Match Points 21:9 21:16 -:- 42:25 2:0
Chloe Magee (IRL) -vs- Sabrina Jaquet (SUI)
04/24
19:00
Main Event 16:21 23:21 28:26 67:68 2:1
04/24
19:00
Total Match Points 16:21 23:21 28:26 67:68 2:1
Linda Zetchiri (BUL) -vs- Fontaine Mica Chapman (ENG)
04/24
19:00
Main Event 21:7 21:14 -:- 42:21 2:0
04/24
19:00
Total Match Points 21:7 21:14 -:- 42:21 2:0
Line Kjaersfeldt (DEN) -vs- Maja Pavlinic (CRO)
04/24
19:00
Main Event 21:13 21:5 -:- 42:18 2:0
04/24
19:00
Total Match Points 21:13 21:5 -:- 42:18 2:0
Anna Thea Madsen (DEN) -vs- Alexandra Mathis (AUT)
04/24
19:00
Main Event 21:16 23:21 -:- 44:37 2:0
04/24
19:00
Total Match Points 21:16 23:21 -:- 44:37 2:0
Jana Ciznarova (SVK) -vs- Karin Schnaase (GER)
04/24
19:30
Main Event 7:21 8:21 -:- 15:42 0:2
04/24
19:30
Total Match Points 7:21 8:21 -:- 15:42 0:2
Lianne Tan (BEL) -vs- Sarah Walker (ENG)
04/24
19:30
Main Event 27:25 21:18 -:- 48:43 2:0
04/24
19:30
Total Match Points 27:25 21:18 -:- 48:43 2:0
Kristina Gavnholt (CZE) -vs- Carissa Turner (WAL)
04/24
19:30
Main Event 21:13 21:6 -:- 42:19 2:0
04/24
19:30
Total Match Points 21:13 21:6 -:- 42:19 2:0
Kirsty Gilmour (SCO) -vs- Maja Tvrdy (SVN)
04/24
19:30
Main Event -:- -:- -:- -:- -:-
04/24
19:30
Total Match Points -:- -:- -:- -:- -:-
Carolina Marin (ESP) -vs- Natalia Perminova (RUS)
04/24
23:15
Main Event 21:13 21:12 -:- 42:25 2:0
04/24
23:15
Total Match Points 21:13 21:12 -:- 42:25 2:0
Sashina Vignes Waran (FRA) -vs- Line Kjaersfeldt (DEN)
04/24
23:45
Main Event 20:22 25:27 -:- 45:49 0:2
04/24
23:45
Total Match Points 20:22 25:27 -:- 45:49 0:2
Kirsty Gilmour (SCO) -vs- Ozge Bayrak (TUR)
04/24
23:45
Main Event 13:21 19:21 -:- 32:42 0:2
04/24
23:45
Total Match Points 13:21 19:21 -:- 32:42 0:2
Linda Zetchiri (BUL) -vs- Karin Schnaase (GER)
04/24
23:45
Main Event 10:21 15:21 -:- 25:42 0:2
04/24
23:45
Total Match Points 10:21 15:21 -:- 25:42 0:2
Olga Golovanova (RUS) -vs- Ksenia Polikarpova (RUS)
04/25
00:15
Main Event 21:19 21:14 -:- 42:33 2:0
04/25
00:15
Total Match Points 21:19 21:14 -:- 42:33 2:0
Kristina Gavnholt (CZE) -vs- Lianne Tan (BEL)
04/25
00:15
Main Event 21:16 21:12 -:- 42:28 2:0
04/25
00:15
Total Match Points 21:16 21:12 -:- 42:28 2:0
Chloe Magee (IRL) -vs- Stefani Stoeva (BUL)
04/25
00:15
Main Event 15:21 16:21 -:- 31:42 0:2
04/25
00:15
Total Match Points 15:21 16:21 -:- 31:42 0:2
Petya Nedelcheva (BUL) -vs- Anna Thea Madsen (DEN)
04/25
00:15
Main Event 19:21 14:21 -:- 33:42 0:2
04/25
00:15
Total Match Points 19:21 14:21 -:- 33:42 0:2
European Championships – Women Doubles (Set Handicap)
Irina Khlebko (RUS) / Ksenia Polikarpova (RUS) -vs- Gabrielle Adcock (ENG) / Lauren Smith (ENG)
04/24
20:00
Main Event 14:21 18:21 -:- 32:42 0:2
04/24
20:00
Total Match Points 14:21 18:21 -:- 32:42 0:2
Gabriela Stoeva (BUL) / Stefani Stoeva (BUL) -vs- Natalya Voytsekh (UKR) / Yelyzaveta Zharka (UKR)
04/24
20:30
Main Event 21:15 20:22 21:18 62:55 2:1
04/24
20:30
Total Match Points 21:15 20:22 21:18 62:55 2:1
Christinna Pedersen (DEN) / Kamilla Rytter Juhl (DEN) -vs- Ozge Bayrak (TUR) / Neslihan Yigit (TUR)
04/24
21:45
Main Event 21:6 21:12 -:- 42:18 2:0
04/24
21:45
Total Match Points 21:6 21:12 -:- 42:18 2:0
Olga Golovanova (RUS) / Viktoriia Vorobeva (RUS) -vs- Lorraine Baumann (FRA) / Teshana Vignes Waran (FRA)
04/24
21:45
Main Event 21:14 18:21 21:11 60:46 2:1
04/24
21:45
Total Match Points 21:14 18:21 21:11 60:46 2:1
Line Damkjaer Kruse (DEN) / Marie Roepke (DEN) -vs- Anastasia Chervaykova (RUS) / Nina Vislova (RUS)
04/24
22:15
Main Event 21:16 21:18 -:- 42:34 2:0
04/24
22:15
Total Match Points 21:16 21:18 -:- 42:34 2:0
Eefje Muskens (NED) / Selena Piek (NED) -vs- Isabel Herttrich (GER) / Carla Nelte (GER)
04/24
22:15
Main Event 21:11 21:10 -:- 42:21 2:0
04/24
22:15
Total Match Points 21:11 21:10 -:- 42:21 2:0
Imogen Bankier (SCO) / Petya Nedelcheva (BUL) -vs- Audrey Fontaine (FRA) / Emilie Lefel (FRA)
04/24
22:15
Main Event 21:13 21:13 -:- 42:26 2:0
04/24
22:15
Total Match Points 21:13 21:13 -:- 42:26 2:0
Panagiota Dimitra Aslanidou (GRE) / Irini Tenta (GRE) -vs- Iris Tabeling (NED) / Samantha Barning (NED)
04/24
21:00
Main Event 1:21 5:21 -:- 6:42 0:2
04/24
21:00
Total Match Points 1:21 5:21 -:- 6:42 0:2
European Championships – Mixed Doubles (Set Handicap)
Chris Langridge (ENG) / Heather Olver (ENG) -vs- Max Schwenger (GER) / Carla Nelte (GER)
04/24
14:30
Main Event 21:13 16:21 17:21 54:55 1:2
04/24
14:30
Total Match Points 21:13 16:21 17:21 54:55 1:2
Baptiste Careme (FRA) / Anne Tran (FRA) -vs- Vitalij Durkin (RUS) / Nina Vislova (RUS)
04/24
14:30
Main Event 18:21 10:21 -:- 28:42 0:2
04/24
14:30
Total Match Points 18:21 10:21 -:- 28:42 0:2
Jorrit de Ruiter (NED) / Samantha Barning (NED) -vs- Daniel Font (WAL) / Sarah Thomas (WAL)
04/24
14:30
Main Event 20:22 21:13 21:10 62:45 2:1
04/24
14:30
Total Match Points 20:22 21:13 21:10 62:45 2:1
Mads Pieler Kolding (DEN) / Kamilla Rytter Juhl (DEN) -vs- Zvonimir Durkinjak (CRO) / Stasa Poznanovic (CRO)
04/24
14:30
Main Event 21:10 21:10 -:- 42:20 2:0
04/24
14:30
Total Match Points 21:10 21:10 -:- 42:20 2:0
Joachim Fischer Nielsen (DEN) / Christinna Pedersen (DEN) -vs- Sam Magee (IRL) / Chloe Magee (IRL)
04/24
15:00
Main Event 21:12 21:17 -:- 42:29 2:0
04/24
15:00
Total Match Points 21:12 21:17 -:- 42:29 2:0
Robert Blair (SCO) / Imogen Bankier (SCO) -vs- Anatoliy Yartsev (RUS) / Evgeniya Kosetskaya (RUS)
04/24
15:00
Main Event 21:15 21:18 -:- 42:33 2:0
04/24
15:00
Total Match Points 21:15 21:18 -:- 42:33 2:0
Robert Mateusiak (POL) / Agnieszka Wojtkowska (POL) -vs- Peter Kaesbauer (GER) / Isabel Herttrich (GER)
04/24
15:00
Main Event 16:21 21:10 15:21 52:52 1:2
04/24
15:00
Total Match Points 16:21 21:10 15:21 52:52 1:2
Chris Adcock (ENG) / Gabrielle Adcock (ENG) -vs- Anders Kristiansen (DEN) / Julie Houmann (DEN)
04/24
15:00
Main Event 21:12 18:21 12:21 51:54 1:2
04/24
15:00
Total Match Points 21:12 18:21 12:21 51:54 1:2

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s